Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sita wakawama kwenye lift mwalimu house

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Renegade, Jan 20, 2011.

  1. R

    Renegade JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Watu Sita wamekwama kwenye lift katika Jengo la Mwalimu House, Jitihada za kuwaokoa zinaendelea.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    jengo gani hilo? mambo ya umeme nini na joto hili balaa
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tatizo nini?Mgao?
     
  4. R

    Renegade JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    jengo la walimu ilala boma, hali ni mbaya, manaake generator haifanyi kazi, fire wamefika wanashindwa kufanya lolote, na kibaya zaidi walivyojaribu kuwasha generator betri yake chaji iko chini, na hawajui lift iko wapi? Chini au juu.
     
  5. R

    Renegade JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    yap , ni mgao wa umeme tu.
     
  6. S

    Shauri JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mliokataa chadema kazi kwenu jk hawezi kitu,mawaziri kibao lakini hamana lolote?
     
Loading...