Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sita na mawazo mchanganyiko, tumweleweje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lyehagi, Jul 17, 2011.

  1. Lyehagi

    Lyehagi Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana Sitta na waheshimiwa wenzake walikuwa Mbeya wakiongea na wasomi wa vyuoni. Hilo siyo tatizo kwangu ila ninachojiuliza matamshi aliyoyachana jana yameendelea kuiwekapaya sana agenda ya mh. sana bwana mdogo Ngeleja, ambaye mpaka sasa anajivuna kwa kuwa na mipango mingi wizarani kwake bila kuwepo maendeleo yoyote tangu 1992 ya umeme. Sitta alikuwepo katika system zote tangu enzi hizo,
    swali;
    kwanini hakushtuka na kutoa maonyo yote hayo awali kabla hatujatumbukia kote huku?
    kwanini kama alitoa ushauri hapo kale hakutaka kujitenga nao au kujipambanua zamani?
    kama alishauri wakambeza ni lini ameeleza bayana kuwa aliwahi kutoa ushauri akakataliwa?
    Je, nikisema kuwa naye ni walewale wanaotafuta madaraka halafu wawekane maswahiba wale keki ya taifa hili nitakosea?

    Majuzi alipokuwa bungeni alitetea hoja ya posho kwani yeye hapo alipo anakula posho kibao; kwanza anafaidi kama spika mstaafu posho na maslahi zote za tiba na nyumba kwa familia yake, pili analipwa posho za mbunge n.k. inafikia hata kuwaita watoa hoja wanafiki ndani ya bunge.

    Kwangu binafsi sijaamini kama ni mwenzetu sisi walalahoi kwani yabainika wazi ni nyoka anayejaribu kubangua ganda lake aonekane sumu kupungua but wapi, wako katika siasa za mnyukano tu wa makundi ndani ya chama chao cha mafisadi. Tuweni naye makini sana maana haeleweki, au ndo siasa zetu za kibongo kwamba ukipewa kukaimu kiti cha mwehu na wewe unageuka kuwa mwehu ili kiti kisije kuhisi kakaa mtu tofauti?
    T A F A K A R I !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    CCM wote ni wanafiki tuu
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Huyu Babu apuuzwe tu anaropoka sana hivi akumbuki ya kuwa raisi wetu Jk alishatoa angalizo kuwa baraza la mawaziri linatakiwa kuwa kitu kimoja
     
  4. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hivi huyu mzee mnamuonaje! amechukuna nafasi ya lile zee jengine lililostaafu ma kamba teh teh teh
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Uyasemayo ni kweli mtupu, cha kushangaza ni kwanini Rais hamuwajibishi kwa kuling'ong'a baraza la mawaziri. Mbaya zaidi hata skendo ya Richmond inamhusu yeye zaidi kwani wkati Richmond inapewa tenda yeye alikuwa boss wa TIC hivyo alipaswa kuishauri serikali vizuri. Inashangaza kuanza kuwa adabisha akina Lowasa wakati wao hawakuhusika kuipokea.
     
  6. Lyehagi

    Lyehagi Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani aliwekwa pale kama kanyaboya ha ha ha ha
     
  7. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    kweli hiki kibabu kinaoneka kichawi kwani kinatoa kauli tata na ambazo yeye mwenyewe ni mhusika.
     
  8. f

    fazili JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    mnafiki tu huyu na ccm yote haina nafasi katika jamii mpya ya watanzania
     
Loading...