Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sita kwa sita...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Mar 31, 2009.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Kwanini wana ndoa hupendelea kitanda 6 " 6 (sita kwa sita),
    iwapo adha zenyewe za kulala kitanda kimoja ni hizi;

    ...si bora kila mtu alale kitandani kwake, au kuoana maana yake ni kulala kitanda kimoja?
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    hamna kitu ninachopenda kama kulala peke yangu kitandani......najiachia nitakavyo.....akiongezeka mwingine sina raha nalala na marue rue...
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Sita kwa sita tena inachangia distance kuwa kubwa kati yenu na mkinuniana basi nafasi kubwa inabaki katikati wakati nyie wawili mmejiegemeza ukingoni mwa kitanda.
    Ila hamna kitu raha kama kulala peke yako,full kujiachia na unalala style yoyote utakayo,mara nyingi kwa singles.
    Ni mazoea kwa wanandoa kulala kitanda kimoja maana wao ni kitu kimoja hivyo wakitaka ridhishana ni kushughulika tu ila kila mtu kulala kitanda chake ni mbali japo wapo wengine wafanyao hivyo. Kila shetani na mbuyu wake
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi napendelea 3 kwa 6 hii ni full mbanano hata akimbilie wapi ninaye tu.
     
  5. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    uzuri wa sita kwa sita ni wakati wa majambozi, mnakukuruka kitandani hadi raha.Maana uwanja mpana.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,063
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Hata mkimaliza ni raha tu maana mnaendelea kusnuggle pale kitandani na kuendelea na malovelove ya vijuice na kisses ali mradi raha tele :)
     
  7. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    kama ulikuwepo mzee!
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,006
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    Kikubwa nadhani ni flexibility tu:
    • Mkigombana you can keep distance! Ugomvi ukiisha you can easily come closer!
    • Kitanda kikubwa kinatoa uhuru mkubwa wa styles katika majamboz.
    • Kwa wale wanaopenda kulala na watoto (sanasana wachanga), ni rahisi na salama kama kitanda ni 6x6 ('mibaba' mingine haikawii kulalia vichanga kama kitanda ni kidogo!)
    • Kwa sehemu zenye mbu ukiweka chandarua kwenye 6x6 kinakaa vizuri na kuacha nafasi ya kutosha katikati hivyo unalala mbali zaidi na mbu!

    Yes ni lazima kulala kitanda kimoja. Tena nashangaa hao wamelala na nguo:)!
     
  9. kisale

    kisale Senior Member

    #9
    Mar 31, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kitanda cha 6-6 ni kizuri sana kwa wanandoa na vile vile kwa single,ila kama ukipata toto bikira hapo unaweza ukakesha nayo mpaka asubuhi bila kuona kitu,ila kama ukikutana na hawa dada zetu used Tanzania,80 km kwa miaka 20,hapo utafaidi kishenzi.kwa single hapo mguu mmoja mashariki mwingine magharibi,(full kujiachia)
     
  10. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hawa lazima wana ugomvi si bure huwezi kulala na mwandani wako mabalikiasi hicho ina maana hawafeel kitu, watajiju
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ni kweli eeh, it makes sense!

    ...naam, naam... duh hiyo ya kulalia kichanga mw'mungu apitishilie mbali!

    ...haya maskhara sasa, tukale wapi? :)

    ...ni lazima tena? sio hiari? au kwakuwa ndio mmekuwa mwili mmoja? huko kulala na nguo sehemu zenye baridi kawaida...
     
  12. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2009
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sita kwa sita inaraha zake, mojawapo in wakati wa majambo. Na pili mpatapo mtoto nafasi bado inakuwepo ya kutosha. Mtoto akilala majambozi yanaendelea sio lazima mtengeneze kitanda kingine, mnaua ndege wawili kwa jiwe moja.
     
  13. GP

    GP JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    :D hapo nakupa 10 kabisa mkuu!
     
  14. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    duuu! mazee hapa umeniacha hoi..hongera kwa uchambuzi
     
  15. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    We will share the same room in my single bed & Jah will provide ze bred ,mvuke kibao :D
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Kwa maana hiyo tunakubaliana kitanda 6 " 6 ni hiari, sio jambo la lazima?
    ...maana inakuwa kero tosha mamsapu anapong'ang'ania 'China made' tena lile lenye mikabati yake pembeni, bila kuangalia athari zake nyakati za 'pupwe!'
     
  17. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wabongo tunapenda kurukiana jamani..........yaani kutajwa kitanda tu watu wote tumeenda kwenye kurukiana.............hivi niwaulize swali...........kati ya kitanda na tendo la kurukiana, ni kipi kimeanza kuwepo kabla ya kingine?
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...:D kuna raha yake kuruka ruka kitandani ati...ha ha haaa... anyway, wanajaribu directly na indirectly kujibu swali liloulizwa, ambalo ni;

    wanandoa = 'kuruka ruka' + 6 " 6 (furaha/karaha)
     
  19. p

    paulk JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sita kwa sita ni kitanda kizuri kwa wanandoa hasa kipindi cha joto kwa vile kinatoa nafasi nzuri ya hewa. mnaweza kulala bila kugusana kukiwa na joto sana hasa dsm.
     
  20. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yeah,nimekusoma mkulu.
     
Loading...