Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SITA, Chenge, NJE UGOMEA USPIKA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by emrema, Nov 10, 2010.

  1. e

    emrema JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kuwa Sita ametupwa nje kinyang'anyiro cha uspika. wenye nafasi ni makinda, na Anna Abdalah. KUMEKUCHA. Wote kambi ya LOWASA na RA.
     
  2. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, nadhani huwajui vizuri hawa watu, nadiriki kukuambia Anna Makinda sidhani kama anakambi yoyote hapa
     
Loading...