Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sita Aunguruma Ikulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mambo Jambo, Dec 11, 2009.

  1. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jana katika hafla iliyoandaliwa na Mh JK ikulu magogoni Dar es salaam, ikiwa ni kuadhimisha miaka 48 ya kupata uhuru wa Tan....... spika wa bunge Bw Sita alisikika akisema kwa machungu kwamba maamuzi magumu yamemshinda muungwana kutokana na yeye kutokutoa maamuzi ya msingi juu ya ufisadi, kati ya mambo aliyozungumza alihoji ni biashara gani kiongozi wa serikali anaweza kufanya kiasi cha kuwa na account ya mamillion ya shiling kwenye account za nje, maneno hayo aliyasema akiwa ikulu magogoni Dar es salaam...

    My Take: Nasubiri matusi na kejeli kutoka kwa Waziri Mkuu Makamba kwenda kwa Bw Sita juu ya tuhuma hizi.

    MJ
     
  2. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    JF ya siku hizi kazi kweli kweli!
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Mh Sita i concur you! Washa moto nchi hii ni yetu sote kama huyo "WaKubembea" anashindwa kufanya uamuzi na aondoke! na ole wenu mumkolimbe Mr six hapatakalika humu nchini!
     
  4. J

    JokaKuu Platinum Member

    #4
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    ..waache kutuzungusha hawa.

    ..Muungwana ameingia Ikulu kwa nguvu na pesa za MAFISADI.

    ..kinachopaswa kufanyika ni kumuondoa na kuleta mtu mwingine msafi asiyekuwa na mahusiano na mafisadi.
     
  5. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sawa kiranja
     
  6. C

    Chuma JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nani Msafi ktk CCM?
     
  7. J

    JokaKuu Platinum Member

    #7
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Chuma,

    ..wengi ni wachafu huko CCM tukianza na huyu JK. pamoja na hayo, CCM kama chama wanaweza kutuletea mtu mwingine na sisi wananchi tukiona ni msafi tunaweza kumpigia kura.

    .. Raisi wa Tanzania siyo lazima atoke CCM tu.vyama vingine vya siasa kama CUF etc vinaweza kusimamisha mgombea ambaye wanaamini ana sifa za kutuongoza ktk harakati zetu za kujiletea maendeleo.

    ..zaidi nashauri vyama vya upinzani vijizatiti kwelikweli ili viwe na majority bungeni na kuzuia CCM wasitoe Waziri Mkuu na Baraza la Mawaziri.
     
  8. F

    Future-Tanzania JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dawa ya kurekebisha system chafu ya Tanzania ni kuwa na waziri mkuu kutoka upinzani na speaker kutoka chama kingine cha upinzania (DR slaa atafaa sana kuwa speaker)
     
  9. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwambie arekebishi kwanza matatizo chadema? speaker too high for him
     
  10. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    chadema hakuna matatizo yoyote. utabiri wa shehe boko haramu umeshindwa kutimia.
     
  11. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna matatizo kuna maradhi
     
  12. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Mimi naona tatizo la msingi ni katiba yetu yenye virakaviraka kama suruali ya pampula wenzetu kenya wametengeneza rasimu ya katiba na kuwapelekea wananchi waisome na waitolea mapendekezo ambayo watayapigia kura baadaye,hilo ndio akina Mwakyembe mabingwa wa sheria za Katiba wanatakiwa walileta jamvini,bila katiba mpya wote tutaonekana WEHU na WENYEWIVU na pia WAVIVU WA KUFIKIRI
     
  13. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Maradhi ya akili au ya kuanguka na kuzimika ofisini?
     
  14. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inamaana mbowe na slaa wanaaguka na kuzimika ofisini? wapeleke mirembe..kwasababu huna pesa za kwenda nje. ha ha ha
     
  15. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mirembe kote kwa nini? hii issue ya bagamoyo tu wakapungiwe na shehe kokoro hazaruni
     
  16. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Muwahishe mwenzio mbowe lakini sasa utaacha hizo ndovu za bure? wewe mlafi
     
  17. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sio ndovu pekee, kuna mapaja mawili hapa ya kitimoto kama unataka kujaribu.
     
  18. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mpeleleke kwanza tajiri yako anayekuweka mjini...line isije katika?
     
  19. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2009
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sitta, Malecela, Mwandosya, Lowassa, Sumaye, n.k wote wachukue wachukue fomu mwakani,ili kuvuruga chama....mwisho wa CCM utaletwa na wanaCCM wenyewe!!
     
  20. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ahh,

    kumbe "tajiri wako" mdogo wake shehe kokoro hazaruni naye anahitaji kitimoto? Now you are talking?
     
Loading...