Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SITA angemtosa Pinda?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ng`wanakidiku, Apr 20, 2012.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau, hivi hili valangati la sahihi sabini lingekuwa chini ya bwana 6 ingekuwaje? Maana pamoja na tuufisadi twake ila alikuwa anaangalia wengi wanasema nini. Na kichwa cha habari kingesomeka "Sita amtosa Pinda"
    Je wewe mtizamo wako upoje?
     
Loading...