Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sista mzungu na padre mwafrika

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Sharo hiphop, Jul 8, 2011.

  1. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    siku moja hawa watu wawili walikuwa wakisafiri kwa usafiri wao wa gari, wakiwa njiani gari lao likaisha mafuta, mwanaume akawa na wazo la kwamba mkojo unaweza ukasaidia, basi akaanza yeye, akasimama akaelekezea mrija wake kwenye tank la mafuta na gari likakubali kuwaka, walipotembea baadhi ya kilometa gari lika zima tena, wakati huu zamu ya kutoa mkojo ilikuwa ya sista na kwa kuwa wanawake hawawezi kukojoa wakiwa wamesimama padre mwafrika akamwambia lala chini mimi nitaunyonya mkojo wako kwa kutumia mrija wangu. Sista akakubali na padre aka.............................
     
  2. Delucaz

    Delucaz Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo nadhani kilichofuatia ni mpango mzima, full misisimko...
     
  3. The great R

    The great R Senior Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utalaanika we haya
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    ...mmh, napita tu!
     
  5. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mrija wa Padre kwani una pampu, sababu bila pampu .....
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    nimekuja kuitika jina na kuondoka tu wakubwa....jana na leo....
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tarudi baadae jamani nasikia njaa
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    .....Sista akialala chini Padre akaanza kuingiza mrija wake kwa sista kunyonya mafuta! Baada ya hapo akaenda kukujolea tanki, safari ikaendelea!
    Wametembea hata KM 2 hazijaisha, Siste akamwambia Padre, Nasikia kama gari inataka kukata mafuta, ingiza mrija wako uyanyonye tenaaaa!!
     
  9. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Nanyi kama mkiona ni vibaya kumtumikia BWANA, chagueni hivi leo mtakayemtumikia; -lakini mimi na nyumba yangu, tutamtumikia BWANA.(Soma Yoshua 24:15a, 15c.)
     
  10. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimefikaje huku?
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Nani alikwambia wanawake hawawezi kukojoa huku wame simama? ?
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ''kwa maana mshahara wa dhambi ni mauti; bali karama ya Mungu ni uzima wa milele katika kristo Yesu Bwana wetu'' (Rum.6:23)
     
  13. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    keshaonja utamu.
     
  14. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    utajiloanisha wewe!
     
  15. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! mwafrika amemshinda mzungu akili??!! haya ni maendeleo!:mimba:
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hahahaha lolzKuna technic unatumiaNgoja ntakutafutia ile ya ki you tube lolz
     
  17. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Heri mimi sijasema
     
  18. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tuwekee basi mtu wetu.
     
  19. serio

    serio JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    ichi chichiii..
     
  20. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    bahati mbaya ni kwamba hawa jamaa wakisafiri wanakuwa full tank, hawajazi mafuta ya videli wala vidumu.
    they know what they do, ndo maana kwenye makazi yao huwa mnaenda sana kuomba misaada.
    labda kama umetumia kama viwakilishi jambo ambalo lilimkumba ndugu yako.
     
Loading...