Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sista duu 22yrs old anunua jumba $88 million Majuu NYC

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Yo Yo, Dec 22, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Hii ndio jeuri ya pesa bana.....duu pichani mkwasi mtoto wa moja wa wakwasi wa Russia kavunja rekodi ya kununua jumba la kifahari majuu NYC kwa shilingi ya Marekani mnywamwezi Mil 88 full bila installement....huyu shori anapiga kitabu kwenye moja ya university moja huko huko majuu na anapanga kujiachia kwenye jumba kwa kipindi atakachokuwa anakula good time @ NYC....ikumbukwe muda mwingi anaishi Monaco na alikulia Uswisi...
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,176
    Trophy Points: 280
    Hakuna nchi kama USA.

    Halafu dogo we yaelekea unafuatilia sana yanayojiri USA.
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Huyu shori si wa pande za kwa Obama arifu.....shori Mrusi.....US hakuna kitu kama hii aisee.....22yrs old kanunua kitu full paid mazee mnywamwezi 88mil acha kabisa.....

    Arifu sasa ulitaka nifuatilie mambo ya Djibout?
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,176
    Trophy Points: 280
    Ni Mrusi ndiyo lakini hiyo crib kainunua wapi? Moscow?
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    yeah tatizo liko wapi?....
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,176
    Trophy Points: 280
    Hakuna tatizo...ukweli ni kwamba USA rocks.
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Unalinganisha USA na Sri lanka? au?

    NBA inaanza lini nikalipie Dekoda?
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,176
    Trophy Points: 280
    Jumapili arifu..halafu mtanange wa kwanza ni rematch ya finalists wa mwaka jana. Kitu kinapigwa D town
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Mungu wangu, hizo ni kufuru.
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    akifikisha 40 si kibibi huyu?
     
  11. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa nini?
     
  12. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Check huyo jamaa anaangalia matiti tu na mawazo yake kayapeleka chini tu....wanaume tunashida sana
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Haina kweere
     
  14. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Y y bana dah
     
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dont stress yourself: her father is one of Russian's Billionaires.
    That is the use of Money.
     
  16. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ni matumizi ya kawaida sana, ni sawa na wewe unapochukua mia mbili unaenda kununua nyanya gengeni.
     
  17. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    What do you expect from a daughter of a RUSSIAN biliionaire???
     
Loading...