Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sisi watanzania ni wanafiki, kazi yetu ni kupiga domo sana huku wachache wakila nchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Jul 12, 2012.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sisi watanzania ni wanafiki, kazi yetu ni kupiga domo sana huku wachache wakila nchi. Rasilimali za nchi wanafaidi watu wachache. Wakitokea mashujaa wachache kujaribu kuleta mageuzi.
    Tunachochea moto huku tukiwa tumejificha na kuficha nyuso zetu tusionekane. Utaona wanafiki wanashabikia mgomo wa madaktari kwa maneno tu, huku wengine wakificha hata majina yao. Badala ya kujitokeza hadharani kuungana na wagomaji hadi kieleweke.

    Nchi ina hali mbaya! Ardhi inaporwa, madini yanamalizwa, wanyama nao wanahamishwa kila kukicha, mfumuko wa bei, kila kitu kimekaa tenge. Hivi kwa hali hii kuna haja ya kusubiri mpaka uchaguzi 2015? Tuacheni unafiki na woga, waarabu wa misri walionyesha mshikamano na wakaweza. Sisi tunasubiri nini? Mpaka walimu na madaktari wagome huku tunashabikia kwa kuficha nyuso zetu?

    Ukombozi unataka ujasiri...saa ya ukombozi ni sasa.
     
  2. S

    SHIMBONONI Senior Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Bravo well said comrade!!
     
  3. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,047
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Naaaam kaka. "that's why we are still behind"
     
Loading...