Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sisi wanaume duh!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jonogomero, Feb 12, 2012.

  1. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee sisi wanaume kwa kweli ni kwele, kama hili limemfukuzia demu zaidi ya miezi miwili, limehonga weee mpaka simu ya bei mbaya limenunua. Leo limenyimwa mambo lipo ooooh kwanza demu mwenyewe mshamba tu, oh sio level zangu, hajui hata kuvaa. Sasa mi nashangaa inamaana hayo yote hakuyaona!! Au ndio za sungura kuwa sizitaki mbichi hizi
     
  2. k

    kiparah JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kasoro huonekana baada ya tathmini!
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    hahahha kawaida bana...ah wao wanawake wanyodo sana aoo wee nae ponda tuu.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    umeshawahi kukutana na demu aliyefukuzia mtu na kumkosa??? hapo ndio utakoma kabisa.... hiyo ya sizitaki mbichi hizi cha mtoto:A S embarassed:
     
  5. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naapita tuuuuuuuuuuuuu
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hamjambo jamani.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mpaka mtu aanze kuongea hivyo jua kimemgusa. . .mshamba ni yeye asiyeweza kucontrol hisia zake.
     
  8. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haha haha, but inabid tujirekebishe wadau
     
  9. F

    Flowereddy Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uwiiiiiiiiiiiiiiii!!!
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ndio njia pekee ya kujifariji na kumtoa moyoni; hata nami nikimzimikia broman, asiponinotice, nitatafuta njia ya kumtoa kasoro ili moyo wangu usiumie!
     
  11. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kawaida sana hyo mkuu, ni sawa na kujipa raha ktkt ya shida.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Lol! Ama ukikuta mdada kaachwa? Mipondo yake hadi huruma. Hapa kamanda nakubaliana na wewe, vita yetu hamuiwezi,lol!
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhh
     
Loading...