Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sisi wajinga?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BIN BOR, Feb 18, 2011.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mzungu mmoja amepost hii kitu katika blog moja ya Marekani.

    "I guess when we sold them the weapons we forgot to include instructions? Ignorance is an even worse reason than terrorists. Ignorance is far more terrifying"

    na mwingine

    "weapons kill. even when they are in storage"

    lakini huyu alichokoza kidogo

    " I predict a plethora of islamic republics in the near future."

    huko nako kuna wehu kama huyu hapa

    "A be late happy new year party?"
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wala mawazo yao hayapo mbali sana na kilichotokea!!Haswa huyo wa kwanza na wa pili!!!
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    dah! afazali lizzy umetokea, nafanya takwimu ya kuangalia kama hakuna JF memba alieathirika na mabom, sasa wewe nilikuwa skuoni nikapata mshtuko wa hafla lakini sasa roho imetulia.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    :tea:Embu tufanye mpango wa kuwawajibisha hawa watu wanaotupa presha!!!!
     
  5. m

    mzambia JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sisi sio wajinga ila tuna ujinga sana hasa wakati wa polling
     
Loading...