Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sisi tunatumia CHADEMA wao wanatumia DINI.......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by yahoo, Jun 2, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Ndugu zetu WAZANZIBARI ipokeeni "peaples power" kama kifaa cha kupambana na sera msizopendezwa nazo huko visiwani,kwani hamuoni sie wabara tunavozidi kufanikiwa kuinyoosha serikali?
    Najua mmeamua kutumia uislamu kutokana na chama mlichokuwa mnakitegemea (CUF),kimeolewa na hakina nguvu tena. Namna hiyo mnaudhalilisha uislam sabb uislam ni dini safi inayoubiri upendo,amani na kueshim dini nyingine.Hebu angalia sasa mnahubiri siasa kwa kutumia mgöngo wa dini ,hii ni kwasabb hamna chama cha siasa imara cha kuwatetea kama ilivyo CHADEMA!
    Siku zote haifai kuchanganya siasa na dini!
     
  2. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yahoo plz edit your title to read similar to the content!
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mkuu usivute attention za watu kwa title zisizo na mantiki
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Hawa ndio Chadema-Kata JF
     
  5. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Samahani sana mods,niliandika bila kubadilisha title ya zamani naomba mnisaidie kuedit.andika sisi tunatumia CHADEMA wao wanatumia DINI
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    siku elewi. wataweka title unayo itaka halafu thread itiwe kapuni. kwanini unaendekeza udini bana? hawa wazanzibar wanatakiwa kupewa ushauri nasaha.
     
  7. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Nina imani kabisa MOD wamelala kama wapo BONGO GMT+3, ama la wewe utakuwa MOD
     
  8. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    anaweza kuweka title anayoipenda but sioni tatizo lake, kikubwa hiyo ni hali halisi na text yangu ina busara
     
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    hao ndio wazanzibari.. Wakifeli mitihani wanasingiziabaraza la mitihani
     
Loading...