Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sisi tunataabika, Kikwete anakunja nne Ikulu

Discussion in 'Jamii Photos' started by TUMBIRI, Jun 2, 2011.

  1. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rafiki yangu mmoja ambaye anafanya kazi Ikulu jana amenipa picha ya JK akiwa amekunja Nne katika jumba letu la Magogoni. Swali la kujiuliza, inafaa rais wa Nchi ambaye nchi yake ipo gizani, wananchi wengi kukosa mlo na foleni sizokwisha ni sahihi akakunja nne za raha mustahera namna hii?

    [​IMG]
     
  2. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwache ale raha mkuu wetu. Hana tabu. Anasubili muda wake uishe 2015. Kama hamkumchagua, ana haja gani kuwahangaikia? Kilichomweka madarakani ni fweza zake na familia yake.

    :mod:
     
  3. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tabu za wengine viongozi wa nchi hii haziwanyimi usingizi. Zingewahusu wasingethubutu kutenga kwenye bajeti matumizi ya "Contingency Non Emergency 314 bilioni" pesa hizi wangenunulia hata madawati.
     
  4. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tabu wanapata wengine, yeye kitu gani kitakachomfanya ashindwe kukunja nne. Hizi tabu za wananchi kwani kuna kiongozi anayezijua? Wangezijua wangeweka kwenye bajeti "Contingency Non emergency 314 bilioni"? hizi si wangeweza kununua madawati.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ndo maana anaandaa warithi wake ambao watamlinda baada ya kuharibu Ikulu. Hao ndo viongozi wa Africa!:mod:
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mubarak wa Misri na watoto wake wanafikishwa mahakamani huko Cairo hivi sasa!! Inabidi asome alama za nyakati na asifiche kichwa chake mchangani kama mbuni.
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    jamaa yako kakudanganya......Hapa sio ikulu bali ubalozini DC.......Jamaa kala mlato mkali sana sijui ni HUGO BOSS....DUH KILA MTU NA PRIORITY ZAKE
     
  8. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60

    jamaa kapigilia magamba kuanzia juu mpaka chini................ hii ni picha kabla ya kujivua magamba...........
     
  9. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mwacheni mkulu aponde raha si anamalizia 5 za mwisho wajameni aka!
     
  10. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Hili ndio lilikuwa lengo lake kubwa la kuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania - show up!
     
  11. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sio raisi wangu
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,251
    Likes Received: 8,823
    Trophy Points: 280
    Anaefikiri Ikulu kuna raha, hajawahi kuwa hata na house girl nyumbani.
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Bado una transport umeme?
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Anapiga picha na picha yake......nguo hizohizo... what a waste
     
  15. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha....what an observation!!
     
  16. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Shalobalaw statae house
     
  17. Ole Tetian

    Ole Tetian Member

    #17
    Jun 2, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo unachotaka kutuambia ni kwamba ukishakua na house girl nyumbani utajua kwamba ikulu hakuna raha?na sisi wenye house boys hatujui kama ikulu hakuna raha siyo?what an argument!haya sawa!
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Wachaga na wakristokoko wakiona hivi wana nuna kweli, na tutazidi ku post picha hizi hadi wafe kwa donge..
     
  19. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  20. K

    Kilongayena Member

    #20
    Jun 2, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli Mjepu Bado U Kimeo , Sijakuelewa una maana au unataka kusema wakristo na wachaga ndo wanangang'ania kwenda Ikulu kufanya Upuuzi Kama Unaotokea sasa Nchini mwetu,acha wehu mjepu fanya tahmini kabla ya kusema.ukiendelea hivyo utapata laana na maisha yako yote yatakushinda kuanzia ndoa mpaka kulea watoto shauri yako.
     
Loading...