Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sisi tumeumbwa kusamehe au ni ujinga na utumwa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smartmind, Aug 15, 2011.

  1. Smartmind

    Smartmind Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman wadau mi najiuliza hata sipati jibu wenzetu majuu mwanaume akiku-cheat mara moja tu hiyo ndoa ndio byebye, hata kama ni miaka 2 nyuma ukijua leo ndo imetoka hiyo...... lakini huku kwetu ishakua jambo la kawaida wamaume kila siku leo karuka na mdogo wako, kesho shoga, mtondo jirani, jana binamu hata housegirl, na unagundua lakini unasamehe na kusonga mbele, ni huruma, ujinga, au uoga wa kuishi bila yeye?:angry:
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    we huwa unasamehe kwa sababu gani? Mi nasamehewa kwa sababu mi ni handsome, so anajua kabisa sitakataliwa na wengine na yeye kuniacha haitawezekana koz hatampata kama mimi.
     
  3. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    he he he!first born,hongera kwa kuwa handsome..hivi uhandy unasaidia mtu kusamehewa ee?
     
  4. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    uoga wa kuface dunia tena
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    sana! Huyu nae kakosa topiki hadi anauliza sababu ya wapendanao kusameheana.
     
Loading...