Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sisi tukilala wenzetu wako busy....ona hii

Discussion in 'International Forum' started by CAMARADERIE, Jun 6, 2011.

  1. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    INFOMATION JUNE 3 2011


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sijui sisi tukoje.......:madgrin:
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,981
    Likes Received: 5,099
    Trophy Points: 280
    tumerogwa
     
  4. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwani nani anajali afya yako??

    Kuna tatizo Tanzania!, huenda wameongeza hicho kipengele but hawasemi!.
     
  5. N

    Nanu JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tanzania wakati huu bado tumelala na hata hakuna mtu anayefikiria hayo. Wote wanafikiria tu jinsi ya kuibia umma!!
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hata Uganda wanatuzidi jamani?
     
  7. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kujua nchi isiyokuwa na malengo, angalia bar asubuhi saa 5 asubuhi unakuta watu wamejaa! saa 9 mchana watu wamejaa. Unajiuliza hawa watu wanapata wapi hela? Unasema labda wafanyabiashara, nako unashindwa kujiridhisha kwani gani muda wote mtu yuko bar.

    Matatizo kibao, solutions tumefungia kwenye kabati na zingine tunatembea nazo kwenye magari, kazi yetu ni kupindisha sera na sheria ili tujitajirishe.
     
  8. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kujua nchi isiyokuwa na malengo, angalia bar asubuhi saa 5 asubuhi unakuta watu wamejaa! saa 9 mchana watu wamejaa. Unajiuliza hawa watu wanapata wapi hela? Unasema labda wafanyabiashara, nako unashindwa kujiridhisha kwani biashara ani muda wote mtu yuko bar.

    Matatizo kibao, solutions tumefungia kwenye kabati na zingine tunatembea nazo kwenye magari, kazi yetu ni kupindisha sera na sheria ili tujitajirishe.
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sijui ile Tanzania Bure? au of Standards iko wapi
     
  10. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sisi wa kwetu bongo lala wapo busy na kupamna na chadema, huku tunaletewa magari yenye radition
     
  11. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nchi ikiongozwa na wasio na malengo basi ndio inaangukia ktk upuuzi huu kama wa TZ!
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Na kulaaniwa pia.....
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Kichinachina.......kipo applicable ug
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wanakuwa busy na kuzidisha values za magari ilki wapate kodi nyingi
     
  15. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 994
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Mheshimiwa umekosea! sisi hatujalala, tuko macho kabisa tunapigana na CHADEMA, maana hao ndiyo wanaokwamisha maendeleo ya nchi hii!:majani7:
     
  16. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Camaraderie utaumiza kichwa bure.

    Kama hata mtoto wa Rais Tz anaishi kimjini mjini unatazamia TBS watakumbuka afya ya mlaji.
    Ni ujanja ujanja mwanzo mwisho, kwenye gari wanakimbilia kusoma seat belt ilikuwa manufactured lini ili watengeneze mazingira ya hongo.
     
  17. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    in short most of us ni wavivu kwahyo ndo hivyo tena..wahenga walisema "kozi mwanamadanda,kulala njaa kupenda"...
     
  18. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na aliyeturoga inasemekana alishafariki

     
  19. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Usiwe na wasiwasi.
    Hilo jambo haliwezi kutokea.

    Nani atakaye chukua gari lenye radioactive isotopes halafu alisafirishe mpaka bandarini kule japan, halafu mpaka lifike bongo? Hicho kitu hakipo na hamna haja ya kuwa na wasi wasi.
    Nafikiri waganda wametumia ubunifu wa kuongeza ukusanyaji wa mapato kutoka kwa wanunuzi wa magari.
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Si kila binadamu ni muaminufu kama udhaniavyo....hata Japan kina Chenge wapo...au umesahau yale ya Cote D'Ivoire na taka za sumu?
     
Loading...