Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sisi ni watu wa ajabu duniani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Feb 11, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Feb 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Date::2/11/2009 (mwananchi)

    Waziri Mkuu, wabunge waalikwa tamasha la albino Dar
    Na Clara Alphonce

    WAZIRI Mkuu, Mizengo Pinda kesho anatarajiwa kuwa mgeni rasmi katika tamasha la kupiga vita mauaji ya walemavu wa ngozi (albino) lililoandaliwa na Umoja wa vijana wa CCM Mkoa wa Dar es Salaam.

    Katibu Mwenezi wa UV- CCM, Mkoa wa Dar es Salaam, Haji Manara alisema kuwa tamasha hilo lililobeba ujumbe wa ' kila kijana ni mlinzi wa albino' litafanyika kesho kwenye Viwanja vya Leaders Jijini Dar es Salaam

    Alisema nia ya tamasha hilo ni kuunga mkono hatua ya serikali ya kukemea mauaji ya albino yanayoendelea nchini kote.


    Manara alisema mbali na Waziri Mkuu Pinda, pia kutakuwa na wabunge mbalimbali wa Mkoa wa Dar es Salaam,Kamanda wa Polisi Kanda Maalum, Suleiman Kova ambao watatoa ujumbe wao kuhusu mauaji hayo.

    Manara aliwataja wasanii mbalimbali watakao tumbuiza katika tamasha hilo kuwa ni TID, Prof. Jay, Soggy Doggy, Wanaume Halisi na Wanaume TMK wakati bendi zitakazotumbuiza ni Msondo Ngoma, FM Academia, Vibration Sound na kwa muziki wa taarab, East African Melody.

    My Take:

    what is wrong with this picture? Clue: angalia kauli iliyotiliwa uzito. Yaani bendi zote na viongozi waalikwa watakuwa kwa ajili ya lengo hilo.
     
    Last edited: Feb 11, 2009
  2. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,475
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280

    Matatizo ya nchi yetu na watu wake ukiyafikiria sana..unaweza jistukia unagonga ngumi kwenye screen ya computer yako-Lol!
     
  3. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #3
    Feb 11, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,506
    Trophy Points: 280
    Raisi analaani, Waziri Mkuu analia, serikali inakemea, Jaji Kiongozi analalamikia Bunge, Spika wa Bunge anashutumu mahakama, CCM, chama tawala, inaandaa tamasha na vijana wake pamoja na wabunge wanaserebuka......masikini nchi yangu, wananchi haooo !! Kweli tu watu wa ajabu.
     
  4. Zwangedaba

    Zwangedaba Member

    #4
    Feb 11, 2009
    Joined: Feb 1, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tu waajabu kweli Mag3 vijana wa chama tawala wanataka kuunga mkono hatua ya serikali ya kukemea mauaji ya albino yanayoendelea nchini kote, ina maana TID prof.Jay Tmk au hau wa taarabu wamejiandaa kuimba single zinazokemea hayo mauaji ni kupeana ulaji tu hapo?!!
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Feb 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    yaani wao wanachounga mkono ni "kukemea" mauaji ya Albino!!
     
  6. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vipi kuhusu kuwatafutia maalbino political asylum mzee?
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Feb 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    unataka kujua nini?
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kukemea inaweza kuwa ni neno alilolipenda mwandishi wa habari hiyo.
     
  9. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2009
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ulaji bila aibu wala kunawa!
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kuwaita Maalbino haijakaa vema nionavyo mie......albino uwingi wake ni albino......huwezi kusema "maalbino wameonana na waziri mkuu kayanza"......

    naona hii ishu ya albino imeshakuwa deal...
     
  11. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ingekuwa ni njema kama mapato yatakayo tokana na kiingiliio kama ni hivyo kwenye tamasha hilo...yaongezwe kwenye kampeni za kununu simu...na kuwapa albino,kuboresha system ya polisi..ku track walipo via GPS au kingine....lakini hapo najua inaweza kuwa ni watu kunywa na kucheza na speech za hapa na pale...wengine hata nyumbani hawata rudi moja kwa moja kwenye mengine.
     
    Last edited: Feb 11, 2009
  12. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna baadhi ya maneno inabidi viongozi wetu wayaache, mfano, KUKEMEA, KUONYA, WARSHA, KONGAMANO, UPEMBUZI YAKINIFU, WAFADHILI, TUSUBIRI BAJETI, AMANI NA UMOJA WETU.Maneno haya yanaudhi sana, ukiona moja ya neno hilo limetajwa, ujue hamna kitu kinatendeka hapo, ni porojo tu. Watani wetu wakitucheka sometimes inabidi tujiulize huenda kuna substance ndani yake.
     
  13. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mwelekeo ni kwa nani Pinda, Masha, albino.
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Feb 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    mwelekeo wa nini?
     
  15. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mzee Mwanakijiji, hili suala si dogo kam linavoonekana, nje ya nchi wa Tanzania tunanuka kwa suala hili.Nilikuwa Washington mwezi wa November 2008, actually waafrika wenzetu wanatucheka as if wote tunashiriki suala laushirikina kwa kutumia viungo vya albino.
    Suluhisho ni kulipa uzito ili wale wanaolishabikia kiushirikina waache kabisa.
     
  16. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    aaah, kama umesahau subiri.
     
  17. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hao ndio CCM ,sidhani kama hizo bendi zote hapo zitakuja kupiga mziki bure na zaidi kama wangeanzisha mfuko maalum ,japo waokwawao wataziiba lakini kilichobaki kingefaa hata kuweka microchip kwenye viungo vya alibino ,pengine microchip ingeliwezekana hata kuwekwa ndani ya mfupa na kuwa sealed.

    Sasa wanaenda kushangilia kwa midundo na ulevi wa gongo ,ndio maana yake ,vingunge wote wanahudhuria wakiwemo na washiriki wa vyombo vya dola ambao huwa mstari wa mbele katika kusimamia wizi wa kura ,hivi vyama vya upinzani vikifanya tamasha ,hawa waalikwa toka serikalini watahudhuria ? Wacha polisi aalikwe rasi mwenyewe na mkuu wa majeshi katika kongamano ,wataweza kuhudhuria au watatoa udhuru kuwa wameshikwa na tumbo la kuendesha ? CCM lazima wang'oke. Kule Zanzibar wameshang'olewa wamebaki kujigandisha tu japo wanabanduka lakini palipobaki ambapo watu wake bado hawajawa walevi wa gongo ni hapa Tanganyika lini na wao wataonekana ni walevi wa gongo ?
     
  18. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hivi kwanini tunaendelea kilijadili...na kwanini mwanakijiji...akabadili heading akaweka yake na sio ya habari yenyewe?
    Mzee kuna kitu unafanyia utafiti kujua mawazo?
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Feb 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Hapana, nilichotaka kuonesha ni kuwa kongamano hilo ni la kupongeza hatua ya serikali "kukemea" mauaji ya Albino, na siyo kufanikiwa au kupambana na mauaji ya Albino. Ndiyo maana nimesema sisi ni watu wa ajabu, kwamba tunaandaaa tamasha la kupongeza "maneno" kwani kukemea ni maneno tu! Sasa wameanza kukemea toka lini! Mwisho tutajikuta tunaandaa tamasha la kupongeza machozi ya Waziri Mkuu!
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Feb 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    nina vitu 1000, so nikisahau nikumbushe.. I'm waiting.
     
Loading...