Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sisi na Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbunge wa CCM, Nov 13, 2009.

  1. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi waungwana.
    leo nimejiunga rasmi uwanjani hapa JF. ni matarajio yangu kuwa tutaendelea kuwasiliana na ndugu wote na kubadilishana mawazo na michango mbalimbali kwa maendeleo yetu kama binadamu na nchi/taifa letu kama mahali ambapo Mungu alipenda tuishi sisi na vizazi vyetu.

    kama lilivyo jina langu, ndivyo ilivyo dhamira yangu pia. niko katika matayarisho ya kugombea ubunge katika uchaguzi mkuu ujao. sina shaka kuwa wana JF watanisaidia kwa namna moja au nyingine ktk kufikia azma yangu hii kupitia mchango yao ya mawazo, ushauri nk.

    nimekuwa nikitoa mawazo yangu siku za nyuma kupitia tovuti ya gazeti la Tanzania Daima, lakini cha kushangaza wahusika wameamua kufunga fursa ile bila hata kuwashirikisha wadau. nadhani yoyote mwenye kujua faida za kupashana habari hawezi kamwe kufikiri kupunguza fursa za habari na majadiliano.

    nashukuru sana na natangaza rasmi kuwa sasa nimeingia JF

    Mungu ibariki Tanzania
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
     
  3. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli kimey walivyofungua hawakunisirikisha, na hata tulipoanza kuutumia hatukuwashirikisha! hata hivyo ujumbe mkuu hapo ni kuwa ilikuwa fursa muhimu na imeondolewa.

    kuhusu chama gani, nafikiri nitasema baadaye, labda atika hali private kidogo.

    naomba nisaidie huko kwingine kwa kujisajili ni wapi tena, si unajua tena mie mgeni kwenye JF?
    nashukuru
     
  4. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
     
  6. M

    Mkandara Verified User

    #6
    Nov 13, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nadhani alitaka kusema kwenye Ukumbi wa Utambulisho na sii hapa kwenye ukumbi wa siasa..Ielewe tu kwamba ukumbi huu unajadili SIASA, sii vizuri kuanza kukujadili wewe kwa sababu tu ni Mwanasiasa..Hivyo utaona kwamba kichwa cha mada yako kimetupelekea kufikiria vitu tofauti kabisa na maelezo yaliyofuatia...
     
  7. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  8. M

    Mkandara Verified User

    #8
    Nov 13, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu wangu weee Ujumbe wako ni kujitambulisha..HAIHUSU, ktk ukumbi huu.
    Haya ya sisi sote ni watanzania siyaoni mahala popote ktk maelezo yako..Ebu chukua pumzi kidogo, upate kueleweshwa maanake inaonyesha wazi kutaki hufahamishwa ila yale unayoyaona wewe.
     
Loading...