Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sisi ambao hatukuomba mkopo wa heslb,tumewekwa kundi gani?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Sep 23, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wakuu,nimeona tcu wametoa majina kwa makundi,kuna kundi la waliopata mikopo ya heslb,kuna kundi la mozambique scholarship,kuna kundi la previous loanee nk.sasa naomba kuwauliza,je sisi ambao hatukuomba mikopo ila tumechaguliwa vyuoni na maombi yetu yalipitia kwenye mfumo wa Cas-tcu tunawekwa kwenye kundi gani,au lini tcu itatoa majina yetu?
     
  2. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Link ya kwanza ni ya wote waliochaguliwa kujiunga vyuo. Kuhusu ambao hawakuomba mkopo wana uwezo wa kujilipia na hawana sifa ya kupewa mkopo kwani hawakuomba ni hii ilikuwa na kigezo cha kwanza. Kama hukuchaguliwa kujiunga na chuo, hapo ndipo uliza kuwa uko kundi gani.
     
  3. nasssen

    nasssen Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 25
    mkuu ukichunguza kwa makini kule tcu kuna makundi manne.
    1: waliopata mkopo(hapa haupo).
    2: waliochaguliwa kujiunga na vyuo vikuu(hapa upo mkuu).
    3: previous lonees
    4: mozambique scholarship.
    jaribu kuangalia kwa makini!!
     
  4. k

    kidulile1 Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na ambao 2mekosa kabsa je 2po wap
     
Loading...