Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sishangai

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kwayu, Feb 10, 2011.

  1. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sishangai kwa namna yeyote ile kuona wabunge wa CDM wakishambuliwa na wabunge wa CCM pamoja na washirika wao CUF,NCCR, TLP UDP. Kwa tathmini ya harakaharaka ni kwamba wakati graph ya Umahiri wa CDM ikipanda kwa speed ya ajabu, vyama vingine vyote vimekuwa vikishuka na vingine kubaki pale pale walipokuwa.Hofu yao kubwa ni kwa CDM kuendelea kutwaa umaarufu na kukubalika kwa jamii kama ilovyo sasa. Kwa vyovyote vile ni lazima cdm wapigwe vita kwa namna yeyote ile.
     
  2. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siku zote mwembe wenye matunda ndo hurushiwa mawe,
    na mwembe usiozaa ni wadudu tu hamna hata kugusa jani lake
     
Loading...