Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri zaidi: Kesi dhidi ya balozi Mahalu - Wapishi wa zengwe hawa hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WhoToldU, May 9, 2011.

  1. W

    WhoToldU Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wapishi wa zengwe ni pamoja na hawa hapa:

    1: Grace Abdiel Shangali - Kwa kutegemea atawekewa kifua ili auziwe nyumba ya serikali, huyu ame-facilitate upishi wa Zengwe kwa kushirikiana na jamaa hawa hapa chini. Sasa hivi yupo MFAIC, acting Director wa Idara moja hapa. Amengoja sana apewe Ubalozi. Mzembe sana huyu. Email box zake zimesheheni nyaraka za Serikali

    2: Adolf Mchemwa - Huyu alifanya madudu yake Ubalozini pale Rome na akarudishwa nyumbani kabla ya kupangiwa kituo kingine. Amebeba donge hadi leo hii

    3: Cristopher Matias Martin Mushi - Huyu anajulikana kama Tatu Kichwa au Twin Towers according to Grace Shangali (size ya kichwa chake??). Pamoja na kuwa resident wa Italy, jamaa anaonekana sana Leopard Hotel, Moshi. Kwa wasiomjua, anjitambulisha pia kama afisa usalama. Ametumika sana na TAKUKURU kwenye upishi wa Zengwe lenyewe. Mkibosho mwenzake kwa jina la Chami (nduguye aliyewahi kuwa Waziri mdogo, MFAIC, ndiye anayedaiwa na TAKUKURU kutoa taarifa aliyosikia redioni kuhusu Jengo husika. Chami huyu ni mfanyakazi wa TAKUKURU.

    4: et al, pamoja na recipient wa Email za Shangali aleyetegemewa kumsaidia Grace Shangali kupata jumba la dezo serikalini.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah Bongo bana
     
  3. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila nikiifikiria JF najiona mimi ni mdogo kama punje ya hadarati.

    hapa mimi najisomea tu. sichangii kitu.
     
  4. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Duuh! Thanks mkuu ngoja nitazidownload attachment nione kilichome.
     
  5. Mzalendo

    Mzalendo Senior Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Brother Hoseah kama msukuma najua sie tunajiamini sana na ushauri nitakakupa ujue nikutoka moyoni,
    JIUZULU MKUBWA!!!!!
     
  6. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    sijaona majungu yoyoyete may be ulete evidence zaidi.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Du..
    Mbona ni mambo ya ndani sana haya!...tumeyaokota wapi!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,630
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    dah!! Ngoja nitulie kwanza!
     
  9. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    yaani huo ndiyo ushauri unaompa au tuendelee kusubiri?

    anyways...........nimependa signature yako
     
  10. D

    DoubleOSeven JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ... Marco Papi - shahidi ( mwanae Vicenzo Papi naye alilipiwa na nani kuja na baba yake Kisutu)
    ... e-mail marked (v)
    ... e-mail marked (viii)
    ... e-mail marked (ix) ... nani mfupi na nani associate? rejea Mwanahalisi last week.

    Bongo bana!!
     
  11. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mh mie cmo
     
  12. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii kesi ina miaka 5 pale Kisutu, huu ushahidi unaoletwa leo utamsaidia? au ndio yale ya kuvuana magamba wengine wameamua kumwaga ugali na mboga!
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    dah! Safi sana kwa kutumwagia hizi wikileak sie tusiojua kitu
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    Mwaga mboga nimwage ugali style (MMNU-style)
     
  15. B

    Batale JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Maisha bora kwa kila Matanzania.
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wakuu sijaona connection ya hizi document

    kama ziko forged vile mfano mzuri ni appearance ya email za sender na receiver, mara nyingi ukusend email zinakuwa na alama ya <> na sio ( )

    Bado sijaamini hizi documaaa
     
  17. W

    WhoToldU Member

    #17
    May 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    kama hajabadilisha leo hii: fungua nkasinde@yahoo.com na nkasinde@hotmail.com
    password: REMOVED BY ADMINISTRATORS (this' not fair)

    muulize naye mwenyewe akanushe
     
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Prof. Mahalu atawashinda ,kama si duniani basi mbinguni
     
  19. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    huyo hosea si ndio yule wa **** KUUU? Sasa kama jina lake lina onekana kwenye ma isue kama haya ivi kweli tunampambanaji wa rushwa? Mie huwa ninapoona kesi hizi nashindwa kuelewa kwanini mahakama hazipo tanzania.
     
  20. C

    Campana JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naona utekelezaji wa agizo la Rais pale Dodoma leo ktk kufungua semina elekezi umeanza - kwamba wawasiliane nasi wananchi kuzuia upotoshaji wa mazuri yao.

    Sisi tuko tayari kuyajua yaliyo chini ya kapeti, waendelee tu
     
Loading...