Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

siri za maofisini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AZIMIO, Aug 25, 2011.

  1. A

    AZIMIO Senior Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Napenda kujua kitendo cha wafanyakazi hasa wa serikarini kutoa siri au baadhi ya nyaraka muhimu za siri hii inaashiria nini hasa?
    1.Huwa wanapata pesa nzuri wakitoa hizo siri.?
    2.Wanapenda zitoke nje ili ukweli ujulikane kwa kuwa na wao wamechoshwa na uzembe.?
    3.Au kuharibiana kwa sababu yeye labda ni mlango wa kulia?
    Nawakilisha mwenye majibu tafadhari.
     
  2. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    2.Wanapenda zitoke nje ili ukweli ujulikane kwa kuwa na wao wamechoshwa na uzembe.?
     
  3. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hoja zote ni sahihi
     
  4. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Intelijensia wameshindwa kuwabaini wavujisha siri, wooote wame-opt kuzuia maandamano ya chadema.!
     
  5. t

    takeurabu JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hauna jibu hapo; tatizo hawajui au wanakiuka kwa makusudi sheria, kanuni, taratibu, maadili na miiko ya utumishi wa umma unaowataka kutunza siri za office
     
  6. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Siri zenyewe kama ni za kifisadi, rushwa na wizi na zinaangamiza nchi hata mimi nitazivujisha tuu, unless iwe ni classified information that has to do with national security
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Wamekosa uzalendo.
     
Loading...