Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri za free mason haddharani

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mpigauzi, Sep 16, 2012.

  1. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sir Andy Chande, kiongozi wa free mason anasema sifa za kujiunga ni lazima mwanachama atoe mchango wa dola 6000. Awe amepata ridhaa ya ndugu. Pia anasema hakuna kafara.

    Mbali na sifa hizo anasema hakuna viongozi wa serikali!!!!!!????

    Source: Habari leo.

    My take.

    Huyu jamaa ametumwa kuwasafisha viongozi wa serikali.
     
Loading...