Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri za CHUMBANI/FARAGA shosti/mshikaji Zinawahusu nini???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Mar 29, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Aslaam aleikhum wana jamvi.Inaweza icwe dawa lakini kama umeinywa inaweza kukupa ahueni.Ile kasumba ya kuyaweka mambo yako ya faraga kijiweni kwa washikaji,saloon kwa mashosti, inakua na mantiki gani?kwani umuanike mwenzi wako kwa washkaji/mashoti?kama ana kasoro hizo ni kurekebishana huko c kumuanika hadharani.ndo maana mnaenda faragha ili kuyaficha hayo makosa yenu.kama hajui majamboz.kikwapa,mdomo wengne vikojoleo vinanuka isiwe 7bu ya kumtangaza mwenzi wako.
    NB:SITOKULAUMU KWA KUNIANIKA HADHARANI,NTAMLAUMU KUNGWI KWA KUTOKUKUFUNDA VIZURI.SIRI YAKO HUNA BUDI KUFA NAYO.
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah! kokudo in da hauz. message sent babaake
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nani alaumiwe maana kitchen party siku hizi ni za kukusanyia zawadi na hata wale watu wazima walokua wakitutupia vijineno viwili vitatu siku hizi hatuna muda wa kupoteza nao japo kwa dk5 kwa mwezi unategemea nini,na wanaume ndo kabisaaa wameachiwa dunia na washkaji vijiweni au bar watupe darasa ilhali yeye anashinda baa kwa kuwa kwake hakukaliki wala hakushindiki:washing:
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe halaf naona uko kwenye heading ya sredi ya kokudo. dah! zali
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahaha siunajua jina la ukweli lazma uisome namba utake usitake:lol:
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mimi niliposoma heading nilifkiri kokudo anataka kulembea mistari kwa shosti bana! kufungua sredi kumbe analeta habari za kitchen party. hao madingi wenyewe sku hizi fulu umbeya itakuwa vifalanga ? hapa tunampigia nguruwe ndombolo tu.
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ukikutana na mdingi magumashi ujuwe hajatumia ujana wake vizuri sasa anakimbizana nao,ila wa ukweli watulivu mpaka basi hana haja ya kuacha mdomo wazi kama kituo cha polisi...
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nani kakusema?
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hili dunia halina hivyo aisee! kuna mdingi ni family member wangu, ulikuwa kiwembe ajabu enzi za mwalim na sasa uko above 65 lakini usfanye kosa la kumtambulisha hata hauzi geli kwake. zee linachinja vibaya. yaani we acha tu
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    si wewe unampakazia kokudo bana!
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hhahahahaahahah ndo maana unaua,halafu nasikia vinakuwaga vya ukweli sasa kama ndo sharobao lazma demu afanye mambo anayolalamikia jamaa hapo juu:lol:
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mara nyingi vinakuwa na hela za kuhonga lipstiki sasa na wachumba wenyewe wa leo wakigaiwa hela ya kununulia nokia tochi tu wanamwaga data zote za mjomba kokudo. khaaa! hii dunia inabidi tuishi kwa password tu.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hajasema amepakaziwa...unaosemwa ni ukweli ila usiofaa kutangazwa!
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    halaf leo uko mkali kweli? jamaa kaongeza kodi nini?

    bek to ze topik: sasa hii mada kokudo anauliza suali? anatoa nasaha? au anahitaji ushauri? tupe ukweli
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwa kuhonga tu vimejaaliwa na vidada vingi vya siku visivyopenda kula kwa jasho lao,basi vinaenda vuta ngozi Dar-Moro,ila nasikia na vingine kiduku havijambo sasa kwa style hiyo kidada kinajikuta kinamwaga maujanja ya sharobao.....,sharobao haangalii amejikwaa wapi anaishia kulalama kama mtoto wa chekechea:lol:
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe shosti bana! naona umeamua kuwachana masharobaro laivu leo. mia
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh masharobaro mimi sina tabu nao nna mashaka makubwa kama serikali ya Ghadhafi na sharobao...ushanpata hapo!
     
  18. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kamili kabisa! lakini kuna dokyumentari moja niliicheki nikagundua gadaffi mwenyewe pia ni sharobaro flani! yaani mbonge wa mbaba ulikuwa swimming pool na mashanga kifuani. lakini alikuwa bwamdogo sana kwenye hiyo clip. hapa JF pia lipo sharobaro moja linaitwa ze finest (afrodenzi atasibitisha hii)
     
  19. s

    shosti JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh huyo sharobaro wa Jf mie simo hhahahahha,midomo inalambwa lakini haina Lip shine wanaume wa siku hizi mashaka matupu:lol:
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    heheeh dah! hii ilifaa ikuwe jina la wimbo. hivi be open shosti wewe as wewe unapenda mwanaume akuwe na limit gani katika lifestyle yake? , i hope hatulichakachui hili sredi muhim la kokudo
     
Loading...