Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri yafichuka CHADEMA kuhusu Katiba ya nchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ritz, Dec 8, 2011.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,851
    Trophy Points: 280
    Wanabodi...

    Hatimaye Chama cha Demokraia na Maendeleo (Chadema), kimeonyesha uhalisi wa rangi yake..

    Kinataka kushinikiza aina ya katiba kinayoitaka kwa ajili ya faida na maslahi yake ya kisiasa na siyo vingenevyo.

    Siku moja tu baada ya kutiwa saini muswada wa sheria hiyo, Kaimu Katibu Mkuu wa Chadema, John Mnyika, alisema walimshauri Rais kutosaini muswada huo..

    Watanzania wapenda amani wanamuliza John Mnyika, awaambie ni lini miswada yote ya sheria iliyopitishwa na bunge lilelile ambalo naye mbunge iliwahi kupelekwa kwa wananchi wote na kujadaliwe huko kwanza..

    Chadema wamemkabidhi Rais rasimu ya katiba ambayo walijifungia ndani kisha wakaiandika bila kuwasharikisha wananchi na kuibuka nayo Ikulu..

    Tunaomba watuambie walikusanya maoni hayo kutoka wapi ili tuone kama ni kweli hawakujifungia chumbani au wameyapata kutoka kwenye makongamano mbalimbali hapa Tanzania..

    Watanzani wapenda amani wameiomba serikali isikubali kuyumbishwa na kikundi kidogo cha wanasiasa na wafuasi wao..

    Hivyo wakataka mchakato wa kupata katiba mpya kwa ajili ya maslahi ya taifa uendelee.
     
  2. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Najilaumu hata kwa nini nilifungua hii thread bila hata kusoma jina la mtoa mada.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    mashudu
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    sijaisom a hata thread yenyewe najua ni upupu
     
  5. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tuwekee hiyo rasimu tuione!
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    KUMBE!!! walienda na kumkabidhi mh. Rais kwa vicheko.. wakadhani Rais ataachana na mawazo ya waliowengi.! isitishe yalipigiwa kura! na wabunge waliobaki bungeni

    binafsi mi naona JK alifanya kitendo cha kishujaa ku sign ile kitu!
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwanza kabisa inaonekana Chadema inakutesa sana, halafu huelewi hata kinachoendelea,
    Chadema hawakupeleka rasimu ya katiba ni rasimu ya muswada wa sheria ya kuunda tume ya kukusanya maoni,
    na mwisho kama unauliza Chadema walikusanya wapi maoni tuambie hao wapenda amani ni kina nani na lini mlikutana.
     
  8. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Angalia hoja ya CDM kwanza kabla ya kuruka ukishangilia ukidhani umepatia kumbe uko offside.
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280

    Hapo kwenye red unamaanisha wabunge wa CCM na hawara yao CUF kama sikosei.
     
  10. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    :A S thumbs_down:
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Kuchangia hii thread ni sawa na kukubali kuwa nyumba ndogo au mwanamme *****, mie siwezi haya yanawezwa na CUF
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,170
    Likes Received: 8,679
    Trophy Points: 280
    Ritz,

    Hoja hii hawaijibu kabisa. Watakuja na matusi na kumvaa mleta hoja.

    Maoni mliyatoa wapi? Chumbani.

    Kwa kuongezea tu, Slaa aliona haya kwenda Ikulu. Zitto aliiponda akasema "nnaumwa" ntie nendeni tu. Hapo sasa!
     
  13. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    mmesikia OBAMA lakini? msikurupuke, aaaaaaaaaaaaaaah nimesahau kuwakumbusha OBAMA kaungana na yule PM wa GB/UK/ENGlish aaaaaaaaah samahani namaanisha ENGlishLAND. Kuhusu mambo yaleeeeeee!! sasa sijui tuyaweke kwenye katiba ili tupate missaaaada jamani tafadhari niungini mkono ktk hili eti ba ndugu
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,851
    Trophy Points: 280
    FaizaFoxy.
    Mods wana mapenzi mabaya hii thread ilikuwa jukwaa la siasa wameitoa!
     
  15. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mtoa mada kafanana na anvatar yake!!!
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    nahisi kutapika.
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,851
    Trophy Points: 280
    Jaribu kupima unaweza kuwa mjamzito!
     
  18. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Tena inafaa waipeleke jf chit chat...
     
  19. m

    mkipunguni Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    topic imeoza kama muanziashaji wake
     
  20. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,536
    Trophy Points: 280
    Kikwete haijui, salva hakuiona, michuzi ange-skani peji kwa peji kamera apecha zingegoma kufunguka! uhuru lingeuweka ukurasa wa mbele, tbc wani wangeupa kipindi maalumu waupondeeeee!!!!!!! mnyama kutoka gombe wahasira angepata cha kusema, stela matomato angerembua kwa luninga zote nchini huku akitukana, nape mhh! nape angepata kam bak doo kuji-clinsi baada ya gamba ku........, mngeshuhudia tabasamu la mukama, mwigulu angetulia kunde kibao halafu mba-mba-mba-fyuuuu! yale mabom ya ffu hayaoni ndani, hapa namaanisha kemiko wa fea! ene wei kiukweli ritz umechoka kiakili, umechoka sana. Kama vipi pumzika kupost ili angalau urifresh maind.
     
Loading...