Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri yafichuka CCM na CUF jimbo la Uzini

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by USTAADHI, Jan 31, 2012.

  1. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    KUNA mkakati unaoratibiwa na bwana jussa huko pemba kwenye jimbo la uchaguzi kuwa endapo mgombea wa ccm bwana RAZZA akiwekewa pingamizi basi wanaccm wote wahamasishwe kuipinga CHADEMA na kumuunga mgombea wa CUF,kulingana na fukuto la pingamizi liliwekwa na mgombea wa CDM, lakini pia wamekubaliana kuwa endapo mgombea wa ccm akikubaliwa kuendelea na kampeni basi pia CUF watakuwepo pale physically lakini yote kwa yote waipinge CHADEMA wanayoituhumu kuwa haijaenda kwenye kampeni bali kuhesabu idadi ya wakazi wa bara walioko UZINI pamoja na wakristo hivi jamani sisi wanaCUF tunaenda wapi?

    vikao vya ndani leo eneo la kijiji cha dagaa
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wanatapatapa
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hebu ondoa upupu wako hapa magamba wee! Kwanza hilo jimbo la Uzini haliko Pemba, liko Unguja! Ondoka zako hapa.
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jussa ameingia katika siasa za nchini kwa upepo Kimbunga na vile vile ataondoka kwa mtindo huo huo bila hata watu kukumbuka kama aliwahi kufanya siasa katika nchi hii. Kijana taratibu, kafuate ushauri wa bure aliokupa Mhe Zitto.
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    BAVICHA na vijana wa vyuo vikuu kote Unguja na Pemba ongozeni safu ya mabadiliko ya kweli jimboni Uzini mpaka CCM na KAFU washangae wenyewe. Serikali tatu iko njiani wala msiwe na wasiwasi katika hilo - Mwaminini Prof Safari na uwezo wake wa kuona mbali ndani ya CHADEMA.
     
  6. d

    dada jane JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    By the way who is Jussa. Naona huyu sasa anatafuta mwanzo wa mwisho wake.
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135

    Acha waumane na siasa zao za maji takahuko.Walishwe kasa na wakiamka wamesha pata sumu na kujuta only time will tell.Hivi hao wapemba wao ni wajinga kiasi hicho ? Nina maana ya wapiga .
     
  8. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mleta thread ana masimbi ya gongo ya mapapai!
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwanasiasa aliyeishiwa hoja daima hukimbilia kujificha katika kwapa la udini.
     
  10. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa mwana CUF wewe unayeshangilia Chadema wa wapi wewe? Nadhani una gender conflict!
     
  11. D

    Do santos JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mbege nomaaaaaa
     
  12. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Nachukia Siasa chafu.
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    So what?
     
  14. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Leo unamkana mwenzako?
     
  15. m

    massai JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huo udini wanaouendekeza ndio unao unao warudisha nyuma kila siku.wht matter in this moden life is how to brighten our life in coming day if not in future.
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ustaadhi,

    1. ndugu yangu UZINI ipo Unguja sio Pemba.
    2. Jussa ameingiaje tena. Mimi nasema Jussa ni kiboko cha Chadema na nawashauri CUF wampeleke kuzindua kampeni kwani chadema wakimuona mavi debe.
    3 Chadema wanajiadhibu na kuadhibiwa na kauli zao wenyewe wanazozitoa kwenye majukwaa kuhusu Znz na waZnz.

    mengi yatasemwa lakin ukweli utabaki kuwa KURa ndi mwamuzi. Kumbuka si wapiga kampeni wote ni wapiga kura. wapiga kura ni wana uzini.

    Chadema kuweni wakweli na wawazi na sio kutoa sababu zisizo na msingi. Kumbukeni kama mumeamua kwa dhati kabisa kuingia vitani pambaneni sio kutafuta mchawi.

    4. Kijiji kinaitwa Ndagaa sio dagaa. Hiyo ni njia namba 5.


     
  17. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    CUF = CCM B Sasa hapa kuna siri gani mke kumtengea mme chakula
     
  18. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Uzini ya Pemba iliopo Msumbiji.
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa malaria ilimpanda kichwani akajikuta yuko jf.
     
  20. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35


    Mlitaka Jusa afanye nini wakati ndo kazi aliyotumwa na ccm akafanye, ila ipo siku yatamtokea puani. Anadhani hizo pesa za akina Rosta na Edo zitadumu milele? Kazi kwake
     
Loading...