Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri ya TANESKO tabata

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Van dixon, Mar 31, 2012.

  1. V

    Van dixon Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasiwasi na huyu mkuu wa tanesko ktongoji cha tabata maana kila siku lazima wakate umeme..kutokana na uchunguzi wangu inaonesha kuna demu anaitwa mary kamtosa huyu jamaa wa tanesko ndo maana wanafanya makusudi,mapenzi yako mwenyewe unayaamishia kwa umma...looooooh!!!!!!
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Nachukia neno hili: 'Tanzania kila kitu kinawezekana'
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka pia tabata dampo kwa wale mafundi magari umeme ulikua unakatwa mpaka wachange pesa kuhonga meneja umeme ndipo unarudi
     
Loading...