Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri ya supu ya pweza !

Discussion in 'JF Doctor' started by KakaNanii, Aug 17, 2012.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Unaijua supu ya pweza wewe ? Ile kitu balaa. Ni kama viagra ya asili. Mimi binafsi nikinywa ile kitu napiga mpaka bao saba ! Yaani noma, we acha tu !
     

    Attached Files:

  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    So it is viagra part2?
     
  3. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,854
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Sasa ukimaliza kunywa supu ya pweza ishushie na Konyagi,Viagra haioni ndani hata robo.
     
  4. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    duh kumbe ndio maana pale kijenge arusha forest pub unakuta pamejaa sana mi nikasema yule mama anatumia kimbola kumbe ni supu ya pweza wazee wazima wanafwata ili wakawakomoe wake zao?
     
  5. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    mzee usinikumbushe Kunywa Ongeza Nguvu Yako Angalia Gongo Inaua = KONYAGI.
    Kuna siku kidogo niue ilibidi mama mkwe aje kunisaidi kumpeleka binti yake Hospitali aliporudi alinisifia sana nikimuuliza binti yake anaumwa nini yeye ananiambia Hongera
     
  6. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nimepita pale ferry nimeona na wanawake wanakunywa tena kwa kasi, inawasaidiaje?
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    halafu uoge na maji ya baridi kabla ya gemu...mbona utasalimiwa "GOOD MORNING SIR" hata kama sio mwalimu
     
  8. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,854
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280

    Ha ha haaaaa!Mkuu baadae ulikuja kugundua kilichompeleka mkeo hospitali ni nini?Kumbe unaweza ukaua eeenh?
     
  9. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    ila niliogopa kusema kweli. Wote hawaniambii nikimuuliza hata yeye anachekacheka tu ananiambia niache utani
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaa kwanin mna-boost?
     
  11. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hata betri ya gari ikienda down si lazima i boostiwe.

    we maisha ya leo misongo mingi bila busta mzee utaishi kwenye mapaja tu halafu kesho yake utasikia kitu yako inapigwa na fulani.
    Na huduma nyingi siku hizi ni za kulipia hivyo lazima uhakikishe umetumia salio lako vizuri sio unanunua vocha ya 5000 unatumia 1000 hizo 4000 unamwachia nani?
    mzee hata mimeasiku hizi kuna mbolea zimekuja zinaitwa booster unaweza kupiga kwenya majani unapata bonge la kabichi au mchicha.
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    :doh: Kumbe vilema mpo wengi??mpaka mboost!!!
     
  13. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    we ngoja muda wa wa kuboost unakuja kama hatujakukuta kule jf doctor ukiomba ushauri.

    Boster ni muhimu uliza hata wazee wa zamani watakuambia heshima ya nyumbani hujengwa na nini? Walikuwa wanakula mizizi kwakwenda mbela
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kwa umri wangu atamuda ukifika sawa maana nimetumika sana!!
     
  15. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    unasoma kilometa ngapi saa mkuu nasikia eti ingekuwa ufutio ungekuta umeshanunu kadhaa ya kweli haya?
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mimi ningekuwa sipo maana............acha mungu aitwemungu na tumshukuru mungu kwa kila jambo!:israel:
     
  17. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Supu ya Pweza Nomaaaaa,tena upate mtu anaye juakuitengeneza ni hatari,Mx
     
  18. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kweli hata kwa dhambi we shangaa unatoka na changu lakini wakati unatenda thambi eti anaanza kumwita mungu kwamba anasikia utamu sana au wizi tu
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Labda mama mkwe alitaka naye apate haki yake kwako! Hawa wamama wa kileo hawanaga dogo!
     
  20. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yalah mama mkwe tena ila kabila lake pia lilikuwa linamruhusu maana ila hakuwa akinivutia kwa lolote hata angetanga asingepata. labda watoto wa mke wangu ambao ndio walisababisha ndoa yetu ikavunjika
     
Loading...