Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri ya SHEIN

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Steve Dii, Sep 29, 2007.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Matukio Katika Picha...

    [​IMG]

    [​IMG]
    Makamu wa rais Dr. Ali Mohamed Shein akikata riboni kama alama ya kuzindua rasmi mfuko wa uadilifu, uwajibikaji na uwazi katika bustani ya Mnazi Mmoja. (29 September 2007). Picha, hisani ya: issamichuzi.blogspot.com

    [​IMG]
    Makamu wa Rais, Dr Mohamed Shein akiangalia nyama katika moja ya mabucha jijini baada ya kushtukia watu wanapandisha bei kiholela katika mida ya sikukuu ya Idd.(11 October 2007). Picha, hisani ya: mpoki.blogspot.com

    [​IMG]
    Makamu wa Rais Dk. Ali Mohamed Shein akizindua awamu ya pili ya programu ya
    kupambana na rushwa nchini kwenye sherehe ya siku ya maadili ya kitaifa. (10 December 2006). Picha, hisani ya: issamichuzi.blogspot.com

    [​IMG]
    MAKAMU wa Rais, Dk. Ali Mohamed Sheni akikagua mabaki ya hoteli ya Sea Cliff, Dar es Salaam, ambayo iliteketezwa na moto. Kushoto ni Meneja Mkuu wa hoteli hiyo. Keven Stander. (24 September 2007). Picha, hisani ya: haki-hakingowi.blogspot.com

    SteveD.
     
    Last edited by a moderator: Nov 23, 2008
  2. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wapi picha sasa?
     
  3. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2007
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ENHEE............
    Lete picha
     
  4. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2007
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unatuzingua ndugu picha zenyewe ziko wapi.
     
  5. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2007
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    STEVED tupe hizo picha basi
     
  6. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Waheshimiwa, samahani kwa hitilafu zilikuwa nje ya uwezo wangu wa picha kutoonekana.
    -----------------------------
    Matukio katika picha yanaendelea:

    [​IMG]
    Makamu wa Rais Dr. Ali Mohamed Shein akisalimiana Ikulu, DSM na KIONGOZI wa kidini wa Jumuiya ya Ismailia duniani Imam Aga Khan (L). (16 August 2007). Picha, hisani ya: haki-hakingowi.blogspot.com

    -----------------------------
    [​IMG]
    Makamu wa Rais Dk. Ali Mohamed Shein akiangalia nyama ya ng'ombe katika moja ya duka lililopo katika soko la Buguruni jijini Dar es Salaam . Makamu wa Rais Dk Ali Shein alikuwa katika ziara ya siku tatu kukagua hali ya vyakula na bei katika masoko jijini Dar es Salaam. (17 September 2007). Picha, hisani ya: haki-hakingowi.blogspot.com



    SteveD.
     
  7. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2007
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Eeeh bwana e uhondo uko wapi? Picha zi wapi? Ugali bila mboga inakwenda vipi?
     
  8. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Boney E.M. Samahani kama hizo picha hazikusisimui sana, hata hivyo nimeweka kwa malengo ya kisiasa. Nadhani picha za 'mbogamboga' utazipata baadae pale brazameni atakapomaliza kula piau!! :) Maana kesha ahidi Hapa !!

    SteveD.
     
  9. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2007
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hakuna cha maana hapa. Ni kupotezeana muda tu.
     
  10. T

    Tluway Member

    #10
    Oct 14, 2007
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee ulikuwa na hisia kali....msaada wa kupata nyama....toka kwa mfadhili......
     
  11. k

    kakayetu New Member

    #11
    Oct 16, 2007
    Joined: Oct 12, 2007
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huyo anayekagua nyama kwa ajili ya daku na mapagani nao anawapaga considerations?

    Mfungo umeisha tunamsubiri Baruti
     
  12. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mnatafuta kifaa cha kazi cha MAKAMO WA RAIS WETU ni hichi hapa

    [​IMG]


    [​IMG]

    Makamu wa rais Dr. Ali Mohamed Shein akikata riboni kama alama ya kuzindua rasmi mfuko wa uadilifu, uwajibikaji na uwazi katika bustani ya Mnazi Mmoja. (29 September 2007).
     
  13. M

    Masatu JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wewe Brazameni acha utundu wako, huyu ni Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, acha kumdhalilisha kwa kumfanya ni mtu wa kufungua majengo na kuzindua miradi ya maendeleo.
     
  14. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Ndio Hivyo Tena



    [​IMG]
    Makamu wa Rais Dk. Ali Mohamed Shein akizindua awamu ya pili ya programu ya
    kupambana na rushwa nchini kwenye sherehe ya siku ya maadili ya kitaifa. (10 December 2006). Picha, hisani ya: issamichuzi.blogspot.com

    [​IMG]
    MAKAMU wa Rais, Dk. Ali Mohamed Sheni akikagua mabaki ya hoteli ya Sea Cliff, Dar es Salaam, ambayo iliteketezwa na moto. Kushoto ni Meneja Mkuu wa hoteli hiyo. Keven Stander. (24 September 2007). Picha, hisani ya: haki-hakingowi.blogspot.com
     
  15. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Makamu wa Rais, Dr Mohamed Shein akiangalia nyama katika moja ya mabucha jijini baada ya kushtukia watu wanapandisha bei kiholela katika mida ya sikukuu ya Idd.(11 October 2007). Picha, hisani ya: mpoki.blogspot.com
     
  16. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwi kwi kwi,

    kwani so far si ndio kazi yake hiyo au sio mkuu masatu!
     
  17. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    teh teh teh teh...

    Hii picha yaani nitaiweka kwenye desktop leo kwa muda.
    Huyu baba kwa kweli kina Kikwete wanamuaibisha sana...

    kwi kwi kwi .... hii kali sana na imenikumbusha siku ile kwenye ile topic ya safari za Kikwete!
     
  18. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2008
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Makamu wa Rais Dk Ali Mohamed Shein akiangalia Bidhaa za aina mbali mbali za futari wakati alipotembelea katika soko la Tandale Dar es salaam kufuatia ziara yake ya kuangalia bei za bidhaa hizo katika masoko yaliyomo ndani ya Wilaya ya kinondoni ambapo bei za bidhaa hizi zimepanda kwa kiwango kikubwa kulinganisha na bei za awali.


    Kwi kwi kwi Brazamen akili yako inahitaji uchunguzi...
     
  19. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Yaani huyu sheni na huyu SIMBA hawana tofauti hata kidogo

    [​IMG]
     
  20. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2008
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Makamu wa Rais Dk Ali Mohamed Shein akianagalia nazi wakati alipotembelea katika soko la Tandale kuangalia bei za biadhaa mbali mbali katika, mfululizo wa ziara yake Wilaya ya Kinondoni , ambapo nazi hizo zimeapanda bei kutoka Shilingi 300 hadi 450 na 500.
     
Loading...