Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri ya Nape kutogombea yaanza kufichuka, angebwagwa...hatma yake katika hatihati!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mag3, Oct 1, 2012.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    Yawezekana Nape alisoma alama za nyakati, ushindi wa kishindo wa mahasimu wake kwenye uchaguzi ni fundisho na onyo tosha kwa huyu vuvuzela. Sasa inabidi aache kupayuka, awaangukie na kuwaomba msamaha wale wote aliowachafua kwa kudai ni magamba na kuahidi CCM ingewavua ndani ya siku 90 kuanzia mwaka jana.

    Bila hivyo kuna wasi wasi kuwa hata huruma ya mkazi wa Ikulu haitaweza kumhakikishia usalama wake ndani ya CCM...tetesi ndizo hizo!
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kama assumption yako ni kweli then hio alifanya ni good move.. After all kuna quote moja inasema "He will win who knows when to fight and when not to fight" - Sun Wu.
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Waache wazikane, HAYATUHUSU.
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Sijaona JINA lake kwenye kuomba nafasi NEC
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    siasa ni mchezo mchafu sana leo maadui kesho marafiki.
    hivi ile skendo ya jengo CCM fire kati ya lowassa na bwana mdogo imeishiaje?
     
  6. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nampongezaz kwa kusoma alama za nyakati, siyo kama wengine wanaenda kichwa nyuma na kuanguka vibaya. Big up, Nape endelea na kazi kama kawaida.
     
  7. m

    malaka JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nilishawahi kusema kuna siku Nape atampigia debe Lowasa na sasa yanakaribia kutimia.
     
  8. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu, mwenyekiti wa magamba ana nafasi ya kuteuwa wajumbe watano wa NEC kwa mujibu wa katiba yao so Nape atapata upendeleo maaluum kutoka kwa mwenyekiti wake, issue ipo hivyo kamanda.
     
  9. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nape Ni active member humu hata kama ana ID nyingi anweza kudhibitisha hili!Plz Nape do the needful.:nerd:
     
Loading...