Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri ya mkutano wa chadema arusha jana.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wikiliki, Dec 23, 2010.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana jf Mkutano wa chadema Arusha jana ulikuwa na lengo la kumtangaza meya wa jiji la Arusha mh. Esthomy Mallaya na naibu wake kwa umma(nguvu ya umma),ungefuatia na maandamano ya kwenda ofisi za halmashauri kumkabidhi ofisi ila serikali kupitia TAMISEM na NEC wakamwomba mwenyekiti wa CHADEMA mh. Mbowe wa ahirishe mkutano wapate muda wa kuzungumza wapate ufumbuzi wa suala la meya.
     
  2. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi ni kweli NEC wameanza kuingilia.
     
  3. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ccm wanakera sana na utawala wao wa kimabavu hata penye ukweli unaoonekana.wanafanya watu kama watoto.ila kama wamefanya mazungumzo na Mbowe ni jambo la busara na wajikosoe mapema.
    me mwenyewe ntamtambua meya wa chadema kwasababu ndiye anayestahili kwa mujibu wa katiba
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Safari hii ... balaa tupu!
     
  5. kmwemtsi

    kmwemtsi Senior Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    for change
     
  6. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama ivory coast. Hakuna kulala.
     
  7. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hawa ccm mwaka huu watajua nguvu ya umma nini
     
  8. n

    ndonde Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunahitaji Mabadiliko....
     
  9. K

    Kibento Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pipoz power,stil Prezda wangu ni Dr.Slaa. . . . .
     
  10. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hapo ndipo TAMISEM na NEC wanapo wapa nguvu CDM na wafuasi wao bila ya wao kujua sasa sikuona haja ya kusitisha hayo maaandamano kwani hiyo January si ndio Mji utafurika mpaka na itakuwa Breaking New ya Kwanza 2011.

    Kwanza ningependa kujua hivi Mayor akitokea CDM kuna tatizo gani? au what is behind the Curtains kwa TAMISEMI & NEC + Halmashauli ya Arusha? CDM wakishicha huo U mayor ndio kutakuwa na mauaji au? CCM wao ndio wanaojua kuongoza Halmashauli??

    Huu Uchu wa madaraka unatoka wapi kwanini Taratibu na haki za kumchagua Mayor zisifuatwe kwani mtu akishindwa ndi nini kama kweli wote wana nia ya kuwaletea maendeleo wana wa Arusha basi wataketi pamoja na wataleta maendeleo so long wote ni madiwani kuna lipi lashindikana???

     
  11. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    :peace:In Love with CDM!
     
Loading...