Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

siri ya mafanikio ya CHADEMA uchaguzi uliopita!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgen, Dec 5, 2010.

  1. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #1
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,804
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    uongozi wa chadema ulipata maono kwamba nchi yetu inahitaji mabadiliko makubwa kimfumo kwa kufumua bila huruma (kumkoma nyani gilad) mfumo uliopo sasa Licha ya kuwa Mfumo uliopo una malengo mazuri ya kutupeleka nchi ya ahadi kwa kuondoa ujinga umaskini na maradhi lakini Umeshindwa HAKIKA Bila shaka yeyote CDM Wametueleza bila Woga wala kutafuna maneno sababu halisia kwa nini taifa limekwama na njia gani zitumike kulikwamua Ukisikiliza hotuba na ilani Zao kwa wale wanaopenda maendeleo na mabadiliko ndipo wakagundua CDM Wana maono MBADALA na Wakaiipigia kura CDM Na kuna wengine dhamira zao ziliwashuhudia kwamba ilani na wanachosema CDM Ni halisia lakini kwa sababu za kishabiki woga rushwa chuki binafisi hawakuipigia Kura CDM
     
  2. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ninawasiwasi na hoja hii kama vile kunakitu kinakosekana vile
     
  3. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ndugu mgen,ama ubadili content iendane na title yako au ubadili title iendane na content yako.

    Kitu kimoja ni kuwa content yako haieleweki,unaongea yaani maudhui/maana ya content inabaki inaelea hewani
     
  4. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2010
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Embu fafanua zaidi
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pleaze give us another rap. This one is getting worn out.
     
Loading...