Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri ya mafanikio ya Bishanga (for ladies only).

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Mar 20, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jana rafiki yangu kipenzi kaniuliza..'hivi wewe Bishanga wanawake wanavyokupapatikia unadhani ni kwa vile we ni handsome?' Nilitafakari na baada ya kufika nyumbani nilisalula kila kitu nikabaki kwenye suti yangu ya kuzaliwa kisha nikasimama mbele ya kioo.Looo nilichokiona...mtumbo huo utadhani bogi benda,mpua ka wa Pinoccio,kushusha macho chini kanonino saizi ya bamia ,vimiguu ka fito,kupandisha macho juu bichwa shepu utadhani niligongwa na treni utotoni,nikawaza labda napendwa shauri ya pafomensi lakini mbona nikiingia mchezoni arusha moshi arusha moshi mbona dakika mbili niko Gilman point ? (halafu eti naambiwa...'darling that was great...mmmhhhh Bishanga wonders!). Kina mama hebu nipeni mwanga mnahisi nini siri ya mafanikio yangu hadi napapatikiwa na kugandwa ka luba?
    PS:Wakuu naomba nijipongeze hii ni my 5000th post!
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hela unazogawa.
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Haaaahaaa! Bishanga unafurahisha sana....bila kufanya self assessment ingekuwa ngumu kujua kwamba unaibiwa.
     
  4. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    hawakufuati wewe. Wanafuata cash ulyonayo tu.
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    wala...naishi mandazi rodi msasani chumba cha uani.
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    For ladies
    Napita tuu hapa Mkuu Bishanga
    Ila sio kimya kimya
    Unaibiwa hapo washajua wewe ni mtu wa kumwaga manoti so wanakuja kuzichuma tuu hapo
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mkuu, kwani unatoaga shiing ngapi kwa NIGHT MOJA ili tukutathmini kulinganisha na sifa unazopewa?
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mahela, mahela tu!
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hivo vitu ulivotaja havi matter sana kwetu kama inavo matter kwa nyie guys..... B' Labda unayo yafuatayo...


    1. Una appreciate sana wanawake to the extent kua kila uwapo na mwanamke humfanya asikie she is the only special woman to you hapa duniani.
    2. Uko reliable.... ni the kind of man hata kama umebanwa vipi na wajua kabisa kua mpenzio akuhitaji (within reasonable realm) unahakikisha upo hapo kuweza angalia kama hilo swala lipo ndani ya uwezo wako.
    3. Tena wewe B' ni dhahiri wapenda wanawake na kila siku wajisifia. Lakini pamoja na hayo aidha ni one man woman hata kama ata last for a month OR kama wawachanganya you are really good... hata siku moja hawawezi juana. na wakijuana or kukutana umejenga mazingira kila mmoja afikiri the other ni ndugu wa damu.
    4. Wanaume wengi wanao jijua kua Senior wao ni mdogo sano, wako really really committed kutumia extra maujuzi kuhakikisha kua mwanamke wake karidhika..... Hivo yawezekana 6/6 uko fit hata kama you are not proud of the size.
    5. B' kila siku wajisifu kwa mapesa ulo nayo...... Yawezekana ni mtoa huduma mzuri sana kwa wapenzi wako.


    Habari yako B'?
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Habari yako mkuu.... Na wewe una bahati kama B'?
     
  11. Atubela

    Atubela JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Ni mahela pamoja na hayo ni mzamiaji mzuri wa kutafuta chumvi. (UVINZA)
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Off topic:Bora nimekuona! Sasa ngoja tuende PM nina kesi na wewe!
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wallet yako ina rangi gani na uzito gani?
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Hilo halipo maana kashasema dakika mbili kwisha habari yake...kwani yeye amekuwa jogoo?
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    hahahha..... PJ Yamekua hayo tena? ile kesi haijaisha tu? Huoni nilivo nyenyekea kwa salam za upole hapa? Hio ilikua ni kuua kesi....
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Bishanga akiwa anafanya ile kitu akili hupaa (Source: B' mwenyewe) Hizo dakika anazi hesabu vipi? Mie naona ka exaggerate tu hapa! lol
     
  17. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    We ni shamba la bibi!
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sweet Smile nafurahi kukuona jamvini, umetoka hospital?
     
  19. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ucheshiwako na unavyowapatiliza wa dada hata kama pesa huna lakini mda na kauli tamu ni silaha kubwa kwa mwanamke mwenye hekma.
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kama ya rejao....
     
Loading...