Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri ya kujinyonga diwani kata mlangali yafichuka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Praff, Mar 21, 2012.

  1. P

    Praff Senior Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na message alizoziacha hayati diwani wa kata ya mlangali ludewa, na message hiyo kusomwa na mwendesha mazishi, mh. Huyo aliamua kujinyonga baada ya kutapeliwa sh. Mil 81 na mganga mmoja wa kienyeji mzaliwa wa mlangali (maarufu kama MSABE) anayeishi dar, mganga huyo aligoma kulipa katakata. Sh mil 41 kati ya hizo ni mali ya saccos mlangali na zilizobaki ni mali ya familia. Mazishi ya diwani huyo yalihudhuriwa na maelfu ya watu kutoka sehemu mbalimbali. Hii ni ishara kwamba Kacheche alipendwa na wengi. Hata hivyo imekuwa ni gumzo kwa baadhi ya watu ambao waliweka fedha kwenye saccos hiyo. Diwani huyo alikuwa ni meneja wa saccos hiyo.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    mwisho wa ufisadi ni aibu!
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    angeongea na JK kisha waingie mkataba wa kurudisha kidogo kidogo kama ilivyokuwa EPA
     
  4. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,305
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huko kwa mganga alifuata nini? Au alikuwa anataka ubunge 2015!
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    pesa chama hakina tena, kilichobaki ni kucheza upatu tuu

    sangoma kiboko bana
     
  6. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,354
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    alitaka zizaliane mara 10000000. masikini weeeeeeeeeeeee
     
  7. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli dunia tunapita!Sangoma kama katajwa jina nadhani kaishakwea pipa!
     
  8. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tusiwe tunadharau mauaji kirahisi hivyo; je wamechunguza na kuona kweli huyo jamaa kajinyonga mwenyewe? Yaani hakuna kuhusika kwa mtu mwingine?

    hata kama Wahehe wana tabia ya kujinyonga, ni vizuri kufanya uchunguzi mpaka kujiridhisha kweli kwamba hakuna foul play.
     
  9. P

    Praff Senior Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini asimtaje jina wakati ndie aliyesababisha hayo yote?
     
  10. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 5,879
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    bila shaka
     
  11. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,623
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Kajinyonga kajiua, inatisha na kusikitisha huwezi amini kiongozi wa juu kuchukua hela za wenzako na kuzichezea kamari lazima ujimalize kwa njia yoyote maana hata akimaliza udiwani hatalipwa hivyo
     
  12. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Natamani na wale waliotajwa Mwembeyanga kwenye oroda ya aibu wangeiga mfano huu.
     
Loading...