Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri ya jinsi ya kupata demu/girlfriend/mchumba/mpenzi

Discussion in 'Love Connect' started by makandokando, Jan 27, 2011.

  1. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili mdada akupende inategemea vitu vingi sana ambavyo vinasababisha wakupende.

    1. jiografia: sehemu wadada walipo. wanachopenda wadada wa tanzania ni tofauti na wanachopenda wadada wamerekani na nitofauti na wanachopenda wadada wakichina

    2. kipindi: kipindi wadada walichopo nacho kinategemewa sana, wadada wa enzi za mawe walikuwa wanapenda vitu vofauti na wadada wa enzi za miaka ya giza (dark ages), na pia ni tofauti na wadada wa enzi zetu ja JF na FB na SIMU.

    3. jenetiks: huyo mdada kazaliwa kwenye familia gani pia inatofautisha....kivipi?....wadada wengi wanatafuta wanaume wanaofanana na baba zao. Kwa hiyo mwanaume ukiwa na tabia zinazofanana na tabia za baba wa mdada fulani, basi huo mdada atakupenda.

    Sasa kuna kupendwa kwa aina mbili:
    1. kuonyeshwa mapenzi
    2. kupendwa kwa dhati

    Ingawa watu wengi sana wanasema wanataka mapenzi ya dhati, lakini ukweli ni kwamba watu wengi wanataka kuonyeshwa mapenzi tu.

    Kuna tofauti kati ya kupendwa kwa dhati na kuonyeshwa mapenzi. Mdada anayekupenda kwa dhati, saa nyingine anaweza kufanya vitu ambavyo unaweza kudhani kuwa hakupendi. Na hii inatokana na udhaifu wa binadamu kushindwa kuona kilichopo ndani ya moyo au akili ya mtu.

    Kuonyeshwa mapenzi ni rahisi zaidi. Mfano mzuri ni kwenye movie. Nadhani ukiangalia zile romantic movies, baada ya dakika kadhaa utasema kuwa yule mdada anampenda yule mkaka. Na unasema hivyo kwa sababu, unaona matendo yao...ingawa kikwelikweli wanaakti tu!

    Kumbe basi unaweza kuigiza kuwa unampenda mtu, na huyo mtu na watu wengine wakadhani kuwa ni kweli kuwa unampenda.

    Sasa kama unataka kuonyeshwa mapenzi (sio kupendwa kwa dhati), unachotakiwa kumfanyia mdada ni:
    1. Mnunulie vitu...mnunulie kila kitu anachosema anataka, simu, umpe vocha, mpe nauli, na kadhalika.
    2. Muonyeshe kuwa we unanguvu kuliko watu waliokuzunguka. Kiasi kwamba awe na wewe kwa ajili ya ulinzi.
    3. vitu vingine nitatoa badae, mda umeisha.....nikirudi nitaelezea na vitu vya kufanya ili upendwe kwa dhati na sio kisanii.
     
  2. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mkuu utakaporudi rekebisha na hapo, utueleze huyo baba ni wa Tabia gani, hivi kweli mchumba akikuona una Tabia kama za babayake za ukatili (wa kumpiga mamayake kila siku) na ulevi wa kupindukia wakutojali familia yake baba mwenye nyumba ndogo kila sehemu kweli huyo mchumba atakukubali?
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tunasubiri full data tuone kama tukilifanyia kazi hili litaleta majibu mazuri
     
  5. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du...nashukuru Mungu nilivuka maeneo ya hivi...Sasa hivi nikiongea na mdada yeyote ajue namdanganya tu anipe nanihino!....siwezi kupenda mtu mwinginewe tena.
     
  6. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0

    Kama baba ya mdada alikuwa mlevi, mgomvi, mtu asiye na staha etc unatarajia huyo mdada atakupenda kwa vile tabia zako zinafanana na za baba yake! Kazi unayo!
    Qualify hiyo statement yako.
     
  7. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Nimependa hii
     
  8. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    yalaah! Ngoja :plane: zangu
     
  9. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimerudi kidogo, naona kuna watu wanaulizia kuhusu wadada kumpenda mtu anayefanana na baba yake. Amini usiamini ni kweli. We angalia wadada wenye maboyfriend au walioolewa, halafu angalia wachumba/waume zao, then nenda kaangalie baba zao.

    Hata wenye tabia za ulevi wanapendwa na ulevi wao. Ingawa kuna exceptions. Haya, narudi muda si mrefu kuendeleza libeneke.
     
  10. S

    SUWI JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Vizuri kama huwezi kupenda mtu mwingine tena!!! Hata hiyo nanihino!.. si uridhike na huyo uliyempenda?? Haiwezekani au?? :msela:
     
  11. FM stereo

    FM stereo Senior Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ntajumlisha na huu uzi wa ashadii wa sijui nini nini gives. Lakini unaongelea kutongoza kupata na kukosa. Ntakuwa komando sasa.
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hiyo research umeitoa wapi?
     
  13. l

    lewic New Member

    #13
    Jul 13, 2013
    Joined: Jul 8, 2013
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We mbya nadhan
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2013
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nimependa hii
     
  15. Jay Msimamo

    Jay Msimamo Member

    #15
    Jul 15, 2013
    Joined: Jul 11, 2013
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Iko penda sana hio somo yako meme
     
Loading...