Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

siri ya jinsi ya kujiajiri!!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mjasiriamali1, Jan 11, 2012.

  1. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    tatizo la ajira limekuwa sugu na sio tz tuu ni dunian kote. Wanaofanikiwa ktk maisha kwa sasa ni wajasiria mali kama sio wanasiasa. leo hii nataka niwafundishe jinsi ya kujiajiri kuwa na big bussiness badala ya kutegemea kuwa mwajiriwa maisha yako yote. Baada ya kukaa kitaa miaka miwili nilibaatika kupata haya mafunzo ya ujasiriamali na sasa maisha yanaendelea vizuri
     
  2. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kinachotufanya watanzania wengi kuwa masikini ni uchoyo wa information. Alikuja mfaransa m1 alitupatia mafunzo ya jinsi ya kupata mtaji,jinsi ya kuanzisha biashara yako.jinsi ya kukuza biashara yako mafunzo yalikuwa ya wiki 2. Baada ya kukomaa alituonyesha oppotunity nyingi zilizopo tanzania na jinsi wa tz tulivyo lala kweli nilijiona mjinga sana nikasema ndo maana wakija wageni wanatajirika haraka sana nakubaki tuna roho ya kwanini .jamani kuna oopotunity nyinngi sana ss ndo tumelala uku tukibaki kulaumu serikali .plz haya mafunzo yanatolewa bure pale benjamin mkapa tower bure kbsa hamna kiingilio stop blaming anyone except u r self.uwoga wako ndo umasikini wako.kwa wale wanaoamini ktk ujasiriamali plz chk with me nikupe mchakato mzima.
     
  3. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Weka shule hapa tufaidi
     
  4. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    0765377506.
    Pls sio lazima u comment! Hii ni kwa wale wenye ndoto za kujiajiri yan self employment. Na nikusaidia watz wenzangu wanaohangaika na ajira. Na hii sio biahara ya umachinga no! Ni kuonyeshana oppotunities.
     
  5. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    haya mafunzo yanaanza lini?
     
  6. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    acha porojo mkubwa!wengine tupo huku Sikonge!huko benjamin mkapa tutafikaje?tumwagie hayo ma opportunity hapa tufaidi mkuu!
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,683
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kweli huu ni uchoyo wa watz mnataka mfaidi ninyi tuu wazee wa jiji kunuka!
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,066
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Hujaeleza chochote kuhusu namna ya kujiajiri wala fursa zilizopo. Au wewe ndio unataka kupewa hiyo elimu?

    Tumia hii itakusaidia
     

    Attached Files:

  9. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    early february or at end of january. Nitacheck with my colligue and inform. Keep in touch
     
  10. N

    Naitwa Nani Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka weka mambo hadharani basi so that every one can understand well!!
    Hiyo program huwa inakuwa siku gani na saa ngapi??
    Yapi yanayozungumzwa!!
    Na unaposema BENJAMIN MKAPA TOWER ni kubwa!! Ghorofa ya ngapi na uulizie unaenda wapi????
    BAELEZEEE VIZURI BROTHER!!
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,696
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Sasa umekuja kufundisha watu au kutamanisha watu?
     
  12. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    early february or at end of january. Nitacheck with my colligue and inform. Keep in touch
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,517
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli ukijaribu kufanya kauchunguzi ka kiana kwakuwaliza walio wengi vyuoni mategemeo yao baada ya kuhitimu karibia 98% watakuambia wanategemea kutafuta ajira ambazo zimekuwa bidhaa adimu hapa Tz, ni wachache sana watakuambia wanategemea kujiajiri, sijui ndo washajiwekea ukisha soma ni lazima uajiriwe na kujiajiri na kwa wasiosoma tu au wenye capital kubwa.
     
  14. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hamna chuo kitakacho kupa elimu ya kupambana na maisha yan jinsi ya kujikwamua unajua kazi ziliwekwa uwe unaenda nakurudi. Mf. Ukimtengenezea bakhresa bil 1. Hawezi kumega mil 100 kukupa kama asnte instead atakutengeneze cheti cha ufanyakazi bora na kukupa mil 1. Au atakukopesha gari la mil 50 thn unalilipa maisha yako yote. Wengi wanafuraia wanapoanza kazi bt wakishazoea mishahara na kuanza maisha ya utumwa wa mda,madeni ndipo wanaanza kufikiria kuanzisha biashara kibaya zaidi hawajui pa kuanzia matokeo yake wanafanya bussiness zenye
    Headache. Sijui unanisoma. Angalia walio thubutu kujiari na wakawa serious wengi wanamafaniakio sana.
     
  15. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mimi i believe in kujiari yan mm ndo boss wa maisha yangu. Sio mtu anakupangia mda wa kuamka mda wa kuwa na mkeo.yan ww unakuwa huna uhuru.
    Anakupangia lini uende likizo. Na anakupangia kipato. Damm it y usiyafanye hayo mwenyewe?
     
  16. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hamna chuo kitakacho kupa elimu ya kupambana na maisha yan jinsi ya kujikwamua unajua kazi ziliwekwa uwe unaenda nakurudi. Mf. Ukimtengenezea bakhresa bil 1. Hawezi kumega mil 100 kukupa kama asnte instead atakutengeneze cheti cha ufanyakazi bora na kukupa mil 1. Au atakukopesha gari la mil 50 thn unalilipa maisha yako yote. Wengi wanafuraia wanapoanza kazi bt wakishazoea mishahara na kuanza maisha ya utumwa wa mda,madeni ndipo wanaanza kufikiria kuanzisha biashara kibaya zaidi hawajui pa kuanzia matokeo yake wanafanya bussiness zenye
    Headache. Sijui unanisoma. Angalia walio thubutu kujiari na wakawa serious wengi wanamafaniakio sana.
     
  17. pinochio

    pinochio Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Seriously naomba utujuze lini hiyo training itafanyika. napenda sana ujasiriamali ila sijui how to start.
    You are really a savior jamani duh!
     
  18. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,680
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Isaac, yote uliyoandika hapa ni malalamishi tu na hujaandika ni namna gani mtu ambaye mtaji pekee anaokuwa nao ni afya, elimu na muda. Umekalia kulalamika na kutulalamikia ambao tunaamini katika kuajiriwa kwanza na ndipo tujiajiri.

    Weka mbinu hapa ambazo mtu aliesoma political science anaweza kujiajir :juggle: + i:yawn:=[​IMG]
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,816
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    Kaka Isaack mbona porojo nyingi? Au na wewe umeanzisha biashara ya kuuza madeli ya icecream na mabeseni unataka kutuvalisha tai tukauze? Mbona haujaweka kitu chochote zaidi ya Benjamin Tower? Weka useful info utushawawishi.
     
  20. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,515
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    So unadhani atafikiria nn na wkt mfumo haumuandai kuwa mjasiriamali...huko vyuoni pia ni wachache sn wanaosoma somo la ujasiriamali
     
Loading...