Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri si Siri: Pamoja na kauli za kujiamini - CCM wamejiandaa na kuukosa Urais

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ogah, Oct 31, 2010.

  1. O

    Ogah JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ..................habari nilizozipata za ndani kabisa ya CCM ni kuwa........... CCM wamejiandaa.............yaani kuna kushindwa au kushinda........sikutegemea kabisa bwana huyu MZITO SANA NDANI YA CCM kunipa maelezo hayo..............awali i.e. kampeni zikianza aliniambia kuwa "CCM hatuna wasiwasi tutashinda USHINDI WA KISHINDO"..................nimezungumza naye leo tena nimempata kwa bahati sana (ilikuwa shida kumpata).........akaniambia..........MAMBO NI MAZITO lolote laweza kutokea............hivyo tumejiandaa kwa matokeo............

    nimeshikwa na butwaa.................Dr. Slaa hii ngoma ni yako.........All the best!
     
  2. F

    Felister JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 377
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Rafiki vita vyetu si vya damu na nyama......Acha dunia ijue kuwa yuko Mungu aliye hai mpaka sasa nafurahia kumshinda Shekhe Yahaya kwani hakuna aliyekufa na uchaguzi hau
    kuahirishwa....Ahimidiwe Jehova Nisi...Silali leo na asubuhi nipo namba moja kituoni kupiga kura yangu adui yangu mkubwa akiwa mnajimu na nguvu zake na wapili ufisadi!
     
  3. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni habari ya kutia moyo!! Ana uzito gani ndani ya sisiemu?
     
  4. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani hii ya Slaa ni Tsunami! Mwamko wa watanzania toka kila kona ya nchi, hii si bure, kuna nguvu ya Maulana!, baadhi ya madiwani, wajumbe wa CCM, kwa midomo yao wana nishuhudia kwamba kampeni za CCM wanafanya kama ajira yao, lakini kura kwa Dr. wa ukweli.

    Ndani ya chama wengi pia wanahasira ya "chama cha kifamilia" let us keep our finger crossed!
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Chadema for life
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Najiuloiza tu, hivi na mwamkom huu wote, ikitokea Slaa akashindwa ( na nimaanmini kuwa kama kushindwa itakuwa ni kwa hila), itakuwaje?
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Habari hii inanipa MWANGAZA, NA NIMEKODOLEA MACHO PC, kama vile nataka kuimeza[​IMG]...Aksante mkuu!
     
  8. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi slaa ataoa kwanza au ataapishwa kwanza? Bei ya sementi ikiwa elfu tano chips mayai itabakia 1500? Au huu ni usanii kama mwingene tena huu umepita mipaka? Great thinkers mpo?
     
  9. b

    buckreef JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpita Njia,

    Unasema ikitokea? Ukweli ni kwamba Slaaa anashindwa kwasababu pembezoni mwa nchi hana wabunge wala madiwani wa kulinda kula zake.

    Hakuna mabolozi wala watendaji wa vijiji wa kuwashawishi wananchi mpaka dakika za mwisho wakapige kura. Viti vya mjini Slaa atapata kura nyingi lakini sio vijijini.
     
  10. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,319
    Trophy Points: 280
    Ulihitaji akuoe ?
     
  11. l

    lushiba New Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    that is a not a question to great thinkers,u better ask to stupid thinkers
     
  12. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    So you know you are not great thinker....try to be now!
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Unauza?
     
  14. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndipo nimemaliza kumsurubu JK, lakini huku Kagera niliko mambo ni bambamu; vijana safari hii wamejitokeza kwa wingi sana, karibu wote wanasema "kieleweke". Hata majimbo ambayo wagombea ubunge wa ccm wana nguvu kama vile Bukoba (v), Muleba (k na kas.) lakini watu walio wengi, hata vikongwe wanasema kwa urais chaguo lao ni Dr. wa kweli. Huko Karagwe usiseme Jk akiambulia chini ya asilimia moja sitashangaa.
     
  15. telele

    telele Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I don`t know any Law and i don't understand Economics, but i know when my stomach is empty

    inakuwasha unataka umpe? hana muda na wewe!! chafu chafu!!
     
  16. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,127
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kapige kura wewe CLM!
     
  17. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rafiki haya matusi ya nini tena...Ignore the fool lest you become fooler than he is!
     
  18. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sokomoko,we ulitakaje,akuoe kwanza kabla hajaapishwa?au baada! however dini yake haimruhusu kuoa mitala
     
  19. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kanipigia aunt yangu toka tabora,yeye ni msimamizi wa uchaguzi ktk kata na ni kada wa ccm.jina lake ni la ukoo wa waziri mkuu mstaafu ambaye mwaka huu amepigwa chini kura za maoni pale kanda ya katikati.kaniuliza 'unakuja kupiga kura? nikamwambia niko njiani nakuja.'unampigia nani? nikamwambia 'dr slaa.Skuamini nlichokiskia,ameshangilia na kuniambia'big up aunt,tunataka mabadiliko.AMIZING!!!!!!!
     
  20. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Labda vijiji vya kwenu. Kwetu wamebadilika siku nyingi
     
Loading...