Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri nzito uteuzi wa Dr. Hamis Andrea Kigwangala kuwa mgombea wa ubunge jimbo la Nzega

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWANANCHI WA MZ, Apr 16, 2011.

  1. M

    MWANANCHI WA MZ Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mdau wa karibu sana wa JKM,pia alipewa fungu ktk pesa za epa na akashiriki ktk kutumia pesa zile kufungua kiwanda,akiwa na wenzake MWITA,SHEWEJI na yeye mwenyewe KIGWANGALA kiwanda kikaitwa MSK Solution
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,196
    Trophy Points: 280
    MWANANCHI WA MZ, kwanza karibu jf.
    Pili ukianzisha post unaijengea hoja na ikibidi unaitetea hoja yako. Huwezi kuanzisha hoja bila kuijengea chochote, inageuka ni majungu tuu, JF sio uwanja wa kupika majungu dhidi ya watu. Ubunge wa Dr. Kingwangwala Nzenga, unaisuues zake, tangu kuenguliwa kwa Selelii, kuibuka kwa Bashe, kupigwa kwake panga na hatimaye kuibuliwa kwa Dr. Kingwangwala. Haya yote yamepelekea kuacha majuruhi wengi ambao lazima watapiga kampeni za majungu kila kona.

    Uamuzi wake wa kuwatetea wananchi wa Nzega dhidi ya unyonyaji wa Barick kwenye ardhi yao, pia unamuongezea maadui, hivyo kama una hoja ya msingi kuhusu yeye ilete ijadidiliwe, vinginevyo achana na majungu, kamweleze aliyekutuma, asitafute watu wa kufa naye kwa kuiongeza listi ya mafisadi ndani ya Chama cha Mapinduzi!.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Narudia hivi ni bora wengine tuwe wachangiaji tu
     
  4. B H

    B H Senior Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna umuhimu wa kupima akili za wanaojiunga JF
     
  5. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    MWANANCHI WA MZ.
    Namuomba Mod am-ban!
     
  6. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa huyu kafanya nini! mbona thread inahang tu.
    hajasema anahusika vip......!
    hahtoa japo vielelezo vya awali........!

    kwani hata sisi si tunahusika katika hela za EPA!! kwa kupinga ufisadi na kutaka wale waloziiba wawajibishwe!!
     
  7. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Please if you don't have proofs don't Bring Hanging stories!!:sleepy:
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    aaaaaagh!!! sasa nini tenaaa!! haya bana, umeshinda ww kwa kunilazimisha nifungue hii thread halaf nikachangia km hivi.
    anyway, karibu JF.
     
  9. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tusimlaumu sana kuna thread ilianzishwa na member mzoefu na ikawa ina-hang hivi hivi.
    Kumbuka hii
    " Jk aacha kishindo dar" bahati mbaya sina utaalamu wa kuweka link ya hiyo thread.
    Kwa hiyo tuwe wavumilivu mpaka jamaa atakapoamua kutupa full details za tuhuma zake.
     
  10. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Umeshajua huyu ni mpika majungu, ya nini maelezo yote haya?
     
  11. M

    MWANANCHI WA MZ Member

    #11
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fuatilieni story nzima ya uanzishaji wa kiwanda cha MSK Solution
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,196
    Trophy Points: 280
    Kama unayo si uilete?!
    lengo la thread yako hii ni nini?, eleza unachofahamu ili nasi tuelewe!.
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Mpwa wangu, nimeoa mwanza....sasa thread uanzishe wewe, kufuatilia tufuatilie sisi??? haya bana, ngoja tutafute hapo pa kufuatilia. but next time njoo japo na details kidogo ili na sisi ambao hatuwezi kufuatilia tuujue ukweli. asante kwa kunieelewa twende tukapate mdudu
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    Asante imeeleweka
     
  15. M

    MWANANCHI WA MZ Member

    #15
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeweka thred wadau,ss unajua mambo ya ugeni ktk JF plz naomba mnisamehe kwa mapingufu hayo
     
  16. L

    LAT JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    du ... thread hizi ndiyo viburudisho vya JF
     
  17. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Pole ndugu karibu sana, kwa kukiri kuwa wewe ni mgeni nina matumaini hii kitu una data za kutosha, tunasubiri upakue tuanze kuchangia
     
  18. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama huwezi kutype hoja yako moja kwa moja, andika kwanza kwa mkono pembeni, uirudie kwa kuisoma, fikiria watu wengine wataielewa na kisha uihamishie kwenye JF. Siyo kuleta vitu nusunusu hapa kana kwamba siyo Great Thinker bwana. Na usilete majungu kwani watu tupo serious hapa na ujenzi wa nchi yetu kwani mchango wetu unaonekana kwenye nchi kwani chama tumekivua gamba ingawa kinaoneka sumu bado. Sasa tunampango wa kukipatia dawa ya kuuwa sumu yake ili kisiwe na madhara kwa taifa.
     
  19. L

    LAT JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    jamani ... siku hizi kitufe cha senksi kiko wapi .....?

    very gentle ...! keep it up
     
  20. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    If he is brand new and needs handholding why banish him altogether instead of assiting him?

    JF haina shareholders so let the guy be!
     
Loading...