Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri nzito;sali usiku wa leo kukemea kikao cha freemassons kesho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 29, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Hakika kama kuna asieamini mungu basi mungu yupo kuna waraka waliouona wana freemassons
    wamepanga tar 30 july 2011 kufanya kikao cha kuyaangamiza makanisa ya kiroho yanayosumbua
    uliomweengu wa mashetan...kama ulikuwa aujui hii iko live

    ndugu wapendwa shetan ni mbaya na mjanja klama hutomuwahi shetani atakuwahi so usiku wa leo
    usilale amka usiku kemea nguvu zote walizopanga kwa ajili ya kuyaribu na kuyafarakanisha makanisa na wachungaji
    ili nguvu za mungu zisitende kazi naamini mungu alie hai atawavuruga in jesus name...natangaza upofu na kila atakaeongea kuhusu hilo mungu akamuangamize kuanzia mguu aaliosimamia mpaka mdomo atakaoongea

    soma

    zab 24,97,99 usiku wa leo pambana ndugu mashetan awalali hao wanakuangamiza kesho usipowawahi wanakumaliza wewe

    mungu awaabariki siku zote sisini washindi
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    mkuu mbona sijakupata?
    mbona migogoro imejaa makanisani long time ago?
    au sijakuelewa vizuri
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ni wakati wetu mimi na wewe kuanzisha huduma ya kiroho sasa!maeneo ya kkoo,upanga,masaki yanalipa maana fungu la 10 litakua kubwa!
     
  4. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii ni topic ya kiroho zaidi, aliye na Yesu Kristu wa kweli anaweza kuelewa. Kumbukeni sisi tunaomuamini na kusadiki kuwa Kifo cha Yesu Kristu pale msalabani ni ukombozi na ushindi kwetu basi shetani siku zote anapigana kila namna. Ni mimi kitu ambacho huwa nafurahi siku zote ni pale tu ninapotambua kuwa ktk vita hii sisi (wafuasi wa Yesu Kristu ni washindi siku zote=kwa damu ya Yesu Kristu pale msalabani) au mfano ni kama mtu anaangalia mechi ya marudio (recorded) basi hufahamu mshindi ni nani basi shabiki huwa na furaha,
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,443
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Kuna mikesha mingi usiku wa leo, hata ktk kanisa la kwetu kunao, hakika Kristo ni mshindi siku zote. Haleluya!
     
  6. upele

    upele JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote tunaishia ktk udongo bro usiwe na wasiwasi ni dunia inawasumbua acha ujinga sali kwa ajili ya nafsi yako sio hao kifo ndiyo mwisho wa yote,
    remember:money cant buy life.
    Conquest-shetani atawakataa hiyo siku.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Pepo! Shindwa na ulegee! Hakuna awezaye zaidi ya huyu MUNGU mmoja 2nayemwamini na aliyemtuma mwanae pekee ulimwengu huu kwa ajili ya ukombozi na si mwingine zaidi ya YESU KIRSTO aliyehai sasa na hata milele. Asiyemwamini ameumia.
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    No weapon that is formed against you will prosper; And every tongue that accuses you in judgment you will condemn. This is the heritage of the servants of the LORD, and their vindication is from Me," declares the LORD.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    huu wote ni umaskini kuamini amini vitu vya ajabu ajabu... Who the hell is freemasoni? Umewaona kwa macho?hivi ni vitu vya kusadikika .
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hata kama freemasons wapo hawana mpango wowote na wewe mtanzania .. Kwanza hampo hata kwenye ramani yao.. You damn pooor country even without electricity hii ni adhabu tosha ..
     
  11. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tarehe 30 ya leo ndio siku yangu ya kuzaliwa, nadhani basi na hicho kikao mie nahusika..
    Freemason kitu gani bwana..,! Amini mungu tu, ndio kila kitu eti ukae uombee kikao kisifanyike cha watu usiojua e wala bee yao!
    Sali sana mwombe mungu wako sana, tubu zambi zako sana, kuwa na upendo na wanadamu wenzio na usimshirikishe mungu wako na miungu wengine.
    Kila kitu kipo katika vitabu na ni haja yako weye muumini wa kweli kutafakari.
    Freemason kwa mungu hatii mguu...

    Mungu atuongoze katika unyoofu..
    Si katika ya wale wa upotofu,.
     
  12. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Tutashinda na zaidi ya kushinda in Jesus name,the name above all
     
  13. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Freemasons principle yao moja kubwa ni kutengeneza some sort of a world religion which will be inclusive of all religions under a vaguely defined god.

    Sasa hawa anaowasema ni kina nani sijui kwa sababu Freemasons claim to be rooted in enlightenment ideals.

    A little knowledge is dangerous indeed.

    Inanikumbusha enzi za utoto, tulikuwa tunaambiwa yale magari ya Red Cross ni ya "nyonya damu" au ma buddhist monks ni "wachawi".
     
  14. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Tutashinda na zaidi ya kushinda in Jesus name,the name above all
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    i hate those damn stories about freemasons...i can say they dont exist.. why we africans behaving like this? look!! missionaries came in africa with bible and at period we had land.. but now they left us with bible and they have land.. ndio maana sipendi hizi scary stories..waafrica tunapenda sana kumezeshwa vitu especcially kama hicho kitu kimetoka kwa wazungu.. i have beenliving in europe na sijawahi kuwaoana wazungu wakienda kanisani na wengine wanasema kabisa hakuna Mungu na wanaishi raha mustarehe wengine wanathubutu kusema kabisa kuwa waafrica ni maskini wa kutupwa ndio maana wanamwamini Mungu ili kujifariji... i dont believe in this shit(freemasons)
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    who wrote those freemason books? is whiteman....damn!!
     
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tunaomba source ya information hii mkuu au ni hao tunaotaka watupe hesabu za mapato na matumizi ?
     
  18. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    .......... mungu mmoja (si wa3?)! aliyemtuma mwanae (aliyetumwa nae MUNGU?)! Yesu Kristo aliyehai (alipata kufa ?)!
    Wagalatia kwa kulikoroga hamjambo, ndio maana taarifa yenyewe imekaa kipagani pagani!
     
  19. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hapa waislam hawaruhusiwi kuomba maana aya zao zinasema majini ni viumbe wa mungu wao,ambao ndo wanatumiwa na freemasons!
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Na sheikh mkuu awaomba wagwlwatia kuacha kutumia vunja jungu kuhalalisha dhambi
    soma habari leo
     
Loading...