Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri nzito gazeti la SAUTI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TEMILUGODA, Aug 30, 2012.

  1. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wanabodi,katika mikakati ya mafisadi kupambana na Dr.SLAA na Chadema wameamua kutumia kijijarida cha Sauti.mpango huu unadhaminiwa na El na kanisa la TbJ Wa Nigeria ambaye anasifika sana kwa kulivuruga taifa hilo kwa kutumia uchawi kufanikisha dhamira za mafisadi.HIVI SASA YUPO KARIBUNI KUTUA NCHINI KWA AJILI YA KUTUA MAGOGONI NA KUWEKA MAUCHAWI ILI KUMNG'ARISHA EL.NI WAKATI WA WATANZANIA KUONGEZA HASIRA DHIDI YA MAKUNDI YOTE YA KIFISADI HAPA NCHINI EG.GAZETI LA SAUTI,MAOFISA POLISI,TBJOSHUA,EL,CCM NA WENGINE WENGI.UNATAKA UNAISOMA HUTAKI UNAACHA,SUBIRI MATOKEO. Source:NI Sauti halali ya Mungu wa kweli.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    hauchelewe kusema freemasoni nao watakuwepo
     
  3. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Only truth shall stand 4rights.
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Is see neither logic nor point so to speak. Help me out there what does this man mean?
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Aisee!
     
  6. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,790
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Igweeeeeeeeeee!!!
     
  7. luhala

    luhala JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti hilo limeanzishwa na kina Nape na na jopo la mafisadi wenye hofu na hatima yao baada ya nchi kukombolewa. Linaandika habari wanazopewa na TISS waliopewa mision ya kuwavuruga wananchi ili waichukie CHADEMA na vuguvugu la ukombozi.
    My take: Watanzania wa leo si wale waliokuwa wakiamini kila uharo toka gazetini na sanasana mnawaongezea chuki dhidi ya mkoloni CCM.
    Siijui CCM imelogwa na nani? Au ni laana kwa waliyomfanyia muasisi wao Nyerere? Naona kila wanalojaribu linawamaliza! Hebu angalia kule Morogoro wamepiga watu mabomu na kuua kwa risasi za moto lakini nakwambia ule ulikuwa mkutano mkubwa kuliko yote iliyopata kufanyika pale. Nilihudhuria na kuona kwa macho yangu mwenyewe. Jamani kama mambo yenyewe ndiyo kama vile acheni hawa jamaa wapate homa ya kuharisha kama tunavyoshuhudia sasa wakiweweseka mithili ya wagonjwa wanao recover toka kwa dawa ya usingizi aina ya Ketamine.
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    hilo gazeti hata kuliona sijawahi na sihitaji kulisoma pia.
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa kujaza seva ya jf upupuh
     
  10. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCM wana mambo 2 waweza kuisononesha tena nguvu ya umma; kuiba kura au kujitangazia ushindi. Basi. Hakina mtu anaioenda CCM kwa at SAUTI au JB JOshua.

    CCM MUST GO!
     
  11. Jomy

    Jomy JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Upo ryt na kwa wafuatiliaji wanaelelewa
     
  12. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hapa KANISA na TB JOSHUA wameingiaje?????? ongea point zenye mshiko usituletee sera za KUBAGUA WATU usiwe kama MAGAMBA.
     
  13. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 930
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 80
    usilete imani za kishirikina, weka hoja, kama EL atakuwa hana hoja hawezi toboa.
     
  14. m

    majebere JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Kwenda shule ni muhimu sana. Ikibidi niibe watoto wangu wasome basi nitaiba,kuliko huko mbeleni watoto wangu waje wafaye upumbavu kama huu.
     
  15. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hili rijalida kichefuchefu tu .
     
  16. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sisi tu Mungu, wao wana maruhani, tutashinda TU...
     
  17. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu siku hizi hawasomi magazeti labda siku wakisikia YANGA AU SIMBA kafanya jambo kubwa ndio wananunua na kusoma habari zao tu basi.
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sijui kwenye siasa wanaingizaje mambo ya Dini!?
    hapo upuuzi wake ndo ulipo!
     
  19. c

    chief72 JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tbj, ndie aliemtabilia EL kuwa rais wa awamu ijayo
     
Loading...