Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri kubwa Umeme Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Logo, Aug 24, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna kiongozi mmoja wa ngazi za juu hapa nchini ana mkono wake kwenye makampuni ya mafuta so huyo ndo ameshikilia umeme. Anapopata anatoa mgao kwa viongozi wa juu. huu ni ufisadi mpya wananchi! Hii ni hatari sana tuamkeni watanzania, tukubalini kufa kwa ajili ya mgao wa umeme
    tanzania. Nashindwa kuyaweka wazi maana nimo kwenye ofisi hiyo naweza kupoteza unga lakini ukweli ndo huo nchi hii tunaibiwa amkeni!
     
  2. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    weka mambo hadharani,jina la hiyo ofisi na vigogo acha woga..kwani ofisi nzima uko peke yako
     
  3. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    baba nitakufa baba nisamehe tu!
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,403
    Trophy Points: 280
    Funguka zaidi ndugu!!
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ...where we dare to talk openly
     
  6. S

    Smarty JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    weka mambo hadharani usaidiwe!! Otherwise no data no right to speak.
     
  7. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Huo ugonjwa wa kuficha mambo umeambukizwa na mkuu wa nchi ..maana yeye anasema viongozi wa dini wanaouza madawa anawajua majina anayo lakini hayataji, mafisadi anawajua lakini hawataji
     
  8. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mwongo huyu, hana lolote. Ndo walewale tu wa kusema tumekamata kontena la karatasi za kupigia kura zimeshatiwa tiki. Watu wanapageuza JF mahali pa kupotezea muda.
     
  9. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa aliyeleta hii habari ni sawa tu na mkuu wa hiyo ofisi! Hana lolote, ni jambaka tu! Huwezi kutuletea habari kama udaku hapa jamvini. Tunaomba utuombe msamaha kwa kutuharibia siku yetu.
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mwaka huu tutasoma mpaka posts za maruhani
     
  11. N

    NCHABIRONDA JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hahahaaaaa! Mpaka hapo sina la kuongezea.
     
  12. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ufe mara ya pili funguka acha woga
     
  13. D

    Danniair JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usituzuge kutupotezea muda sema weka mambo hadharani, Hapa si mahakamani bali tuko jamvini.
     
  14. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,605
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Huyo kiongozi babako?
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    kaka m PM invisible au MM Mwanakijiji atakusaidia hii ishu ok ndugu huo ndio msaada wangu..

    na hapo tena utashindwa basi..
     
  16. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nilishawahi kusikia hii habari ila nikaipotezea.
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo kalewa futari ya kualikwa, ndio siri ipi sasa aliyoisema? Pumba zingine hazina hata maana.
     
  18. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    Tunajua TOTAL ya mramba,KOBIL,TSN,BIG BON za riz1 jk,TIOT ya mboma,OIL COM ya ah mwinyi.sasa mwaga data zako tuujue ukweli
     
Loading...