Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri kubwa CCM!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mvaa Tai, Feb 28, 2011.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa nafuatilia masuala ya CCM ni kwanini viongozi wake wengi wanakumbwa na tuhuma za ufisadi??? Nimeingia kwenye website yao nimesoma masharti ya uanachama ndani ya CCM ni pamoja na kuwa "mbu". Moja ya masharti ya uanachama CCM inasomeka hivi:

    Kuwa mtu anayependa kushirikiana na wenzake. Kuwa mbu ambaye siku zote yuko mstari wa mbele katika utekelezaji wa mambo yote ya umma, kulingana na miongozo ya CCM.

    Kwa uelewa wangu mtu mwenye tabia za mbu ni mnyonyaji na hafai katika jamii hivyo, huenda wanachama wake wanatimiza hili sharti.

    Aleast sasa sitoweza kumlaumu Lowasa, Rostam wala Kalamagi ila CCM yenyewe ibadilishe masharti yake.

    Source:Chama Cha Mapinduzi - CCM
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye MBU wangeongezea kuwa KUPE!
     
  3. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM ni Joka.... by JK
     
  4. Mwana CCM.

    Mwana CCM. Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unarukia mada bila hata kutafakari nini konaweza kukuta kisheria, hivi huoni kwamba mtoa mada amekitukana chama kwa kutoa maneno ya kichochezi? hata chama kikiwa hovyo vipi hakiwezi kikawa na sharti kama hilo.
     
  5. Mwana CCM.

    Mwana CCM. Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una uhakika?
     
  6. Mwana CCM.

    Mwana CCM. Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wewe siyo mwana CCM Unatafuta nini kwenye website ya CCM? Hauna hoja
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaani niwe mbu?? Haiwezekani
     
  8. M

    Msindima JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ina maana hiyo webisite ni kwa wana CCM tu?
     
  9. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    acha kuzusha amekitukana chama wapi? yeye si amenukuu moja ya sharti ya uanachama wa CCM? kama ni mfurukutwa basi umekubuhu
     
  10. CPU

    CPU JF Gold Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nadhani wewe ndio hauna hoja.
    Kwenye website yao kuna sehemu wametamka USIFUNGUE WEBSITE HII KAMA WEWE SIO CCM?
     
  11. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    du umenifumbua macho!! MBU of all the insects!
     
  12. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    MwanaCCM mimi nadhani tujadiri ukweli je hilo sharti halipo? Kwasababu nia yangu siyo mbaya ni kujua tu kwanini viongozi wa CCM wengi wanaandamwa na tuhuma za ufisadi, nikiwa nahangaika kujua sera za chama na malengo yake nikakutana na hilo sharti sasa unategemea hapa sijaupata ukweli?
     
  13. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aisee hii kali sana yaani katika kutumia lugha ya picha wameona mbu ndo anafaa. Si bora wangetumia nyuki au mchwa ambao n wadudu hufanya kazi kwa bidii na ushirikiano mkubwa.

    Mbu yuko mstari wa mbele kuleta magonjwa. Nadhani watairekebisha siku si nyingi

    Mtikilia yeye anasema alama za jembe na nyundo za CCM kazi yake ni

    • Nyundo inakugonga kichwani mpaka unakufa

    • Jembe - kazi yake ni kufukia na kuzika.

    Bora wabadilishe nazo hizo waweke picha ya trekta na .....
     
  14. Mwana CCM.

    Mwana CCM. Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante lakini moyoni kwako hakuna jema, nyie ndo wale hata ukitendewa mema miamoja lakini kwa bahati mbaya ukatendewa baya moja tuu unasahau yooote
     
  15. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CCM ni n'nge
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapo utakuwa umewasifia mkuu
     
  17. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Du! mkuu bado unawakumbatia ccm tuu?
    Umepitwa na wakati jamaa yangu.
     
  18. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimeingia humo kwenye iyo website, ni kweli mbu imeandikwa but ukisoma vizuri utaona kuwa ni typing error. Ingekuwa wana maanisha hivyo, neno mbu lingetumika hata kwenye sentensi ya mwazo ya paragraph. CCM siwapendi kabisaaa but atleast haki yao nawapa pale wanapostaili.

    (Kuwa mtu anayependa kushirikiana na wenzake. Kuwa mbu ambaye siku zote yuko mstari wa mbele katika utekelezaji wa mambo yote ya umma, kulingana na miongozo ya CCM.)
     
  19. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sipendi kuita mawazo ya watu wengine CRAP, ila kama ningeweza ningeiita hii CRAP....ila siwezi.
     
  20. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Angalia ndugu yangu huenda hawakumaanisha unavyotaka kumaanisha
     
Loading...