Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri kifo cha Mkemia mkuu wa serikali...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by inyi, Oct 4, 2010.

  1. i

    inyi Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wandugu, niwieni radhi jamani, me naomba kujua hili suala, hivi kilichokua behind kifo cha mkemia mkuu ni nini?

    Poleni kwa kutokwa na mchapakaz wetu.
     
  2. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa haraka haraka, mkemia mkuu alifariki kutokana na shinikizo la damu lililomkuta wakati akiwa amelala Lodge huko Tanga alikoenda kuhudhuria maafali ya mtoto wake. Pia rejea thread moja inaelezea vizuri sana. Pole kwa kutokuwa jamvini muda mrefu.
     
  3. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Taarifa zilizotolewa awali ni shinikizo la damu
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hapa ngoja nisichangie.
     
  5. R

    Reyes Senior Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kifo cha mkemia ni habari ya a UCHAGUZI 2010?
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    ni shinikizo la damu kwa mujibu wa madaktari
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    inyi
    Junior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Join DateSat Oct 2010
    Posts8
    Thanks0
    Thanked 0
    Times in 0 Posts



    Nyie members wa August, September na October sijui mna nini in common..................I am still trying to find out.......!!!!
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hapa siyo mahali pake
     
  9. MANI

    MANI Platinum Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Kupiga kura kwenye mtandao kuongeza kura kwa mkulu
     
  10. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Inahusianaje na uchaguzi wa 2010 mkubwa wewe? Hebu tuwekane sawa vizuri? Au unataka kutuambia zile kura ni lazima zifanyiwe DNA ili mgombea apata kufahamu kama aliyemhonga kampigia kura au? Kweli nimecheka sana.
     
  11. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Avatar yako ezan
     
  12. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kama mnakumbuka ripoti ya kwanza ya polisi walisema marehemu alikula WALI NA CASTLE akaenda kulala, Lakini walipovunja mlango asubuhi walikuta kuna makopo ya HEINKEN chumbani.

    sasa tujiulize inawezekan mtu akanywa CASTLE NA HEINKEN?
    na sote tunajua wanao kunywa HEINKEN ni waaina gani.

    HAYO MASHINIKIZO YA DAMU HUWA MENGI SANA HASA HUKU BUNGENI WABUNGE WANAKUFA HOTELINI TUNAAMBIWA NI SHINIKIZO, sawa limesababishwa na nini?

    NB: Msichukue DOGODOGO kutegemea VIAGRA mtakufa!
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145

    wala usinhangaike mkuu hao wa septemebr na october ni walevi tu hao
     
Loading...