Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri hizi za Wanawake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Aug 22, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Fahamu kwamba mwanamke uliye naye ana siri nyingi alizoficha zikiwemo chache ambazo hukuwahi kuzifikiria hata mara moja.

    Je, ulikuwa unafahamu kuwa kila kitu mwanamke anachonunua kuanzia nguo zake, viatu na hata madawa huwa na gharama halisi ya asilimia 20 zaidi ya ile anayomweleza mwenzi wake? Kwa mfano anaweza kumwambia mwenzi wake kanunua kiatu kwa shilingi 8,000, lakini ukweli halisi wa bei ya kiatu hicho alinunua kwa shilingi 10,000! Mara nyingi wanawake hutaja bei ya chini ya vitu vyao wanavyonunua kwa waume zao ili wasionekane waharibifu wa fedha au kuepuka kuzua zogo bure na wenzi wao.

    Je ulikuwa unafahamu kuwa wanawake wanakuwa wawazi zaidi kwa mashoga zao kuliko walivyo kwa wapenzi au waume zao? Kama ulikuwa hufahamu juu ya hilo, basi kwa taarifa yako ni kwamba ni rahisi sana wanawake kuaminiana kiasi cha kuelezana siri zao kama ni marafiki wanaoaminiana sana. Huweza kuwaeleza marafiki zao kuhusu hata mzozo mdogo unaotokea kati yao na wapenzi wao. Kuwaeleza kuhusu vile wanavyotendewa na wakwe na mawifi zao. Kulalamikia jinsi wapenzi wao wanavyoonekana kuthamini zaidi burudani fulani kiasi cha kutumia muda wao wote huko.

    Nitaendelea kuweka siri zao nyingi hapa!
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wekaweka
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhh
     
  4. G

    Greard Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa ukitaka kujua zaidi mtongoze shoga yake. Lkn uhakikishe unamega. Ukishindwa inarudi kwa mkeo.
     
  5. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Thanks mkuu. Tujuze ili tuwabane vizuri....!
     
  6. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    DOLE GUMBA...! MIA MIA thank u!
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wanawake bwana,they ar so funny
     
  8. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    You have your own emotional buggages from your childhood, sort them out first before you deep your nose into other peoples lives!
     
  9. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du!kama kweli vile!
     
  10. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Duh mbona mie nazidishaga bei, hii inanitofautisha na hao wanawake?
     
  11. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Haya bwana twende tena.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jifunze matumizi ya neno baadhi...kwasababu tu waliokuzunguka ndivyo walivyo haina maana ndivyo ilivyo kwa wanawake wengine wote!!
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sawa mtambuzi
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    bibie hii ni q au w ulikuwa unamaanisha herufi ipi kati ya hizo..
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ohh ahsante..w ndio niliyomaanisha!
     
  16. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata sisi tunachana bili za baa, hazifiki nyumbani. Ni mapungufu ya binadamu wote, wa kike na kiume
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    huh..............
     
  18. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Boss, we siku hizi unaguna sana, kulikoni?
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hio mara nyingi hufanywa hivo na majority for majority wapenzi/waume zao wana uwezo mdogo au niseme sustainable... Kama mwanaume anaweza himili/afford, mara nyingi wala hata haangaiki kuficha ukweli... issue inakua kama mwanaume ana uwezo wa kawaida... na huyo mwanamke akata nae apendeze kwa kitu/fashion fulani aloona na kutamani. Na mara nyingi hio hufanywa na wanandoa for majukumu ya ndani hua hayaishi - waweza kuta kuna pesa ya responsibility fulani inatakiwa ndani ya nyumba but at the same time huyo mwana mama anataka kununua kitu fulani of her choice.. lazima ataishia kutaja bei ya chini ya ile ya ukweli... However Mtambuzi ukumbuke kua in the case of galfriends or vimada bei ya vitu hutajwa mara mbili ya thamani for you are expected to pay for them in most cases....

    Hiio ya wanawake kua wa wazi kwa shoga zao hata wanaume pia... Kuna mambo guys husema kwa friends na wanawake pia... Sema tu most ladies husema specific details whereas guys general details... but at the end of the day woote ni wahusika... Na hilo la wadada wengi kupenda sema vitu vya chumbani ndo huwapotezea wapenzi wao kwa hao marafiki for tayari hua wanajua what makes the guy tick.. mwanaume akifikiri kapata mtu anaefaa na kujua mambo kuliko mpenzi wake (rafiki wa huyo) kumbe huyo dada tayari ana advantage ya kumjua before..

    BTW... Naomba fuata ushauri wa Lizzy... hatuendi hivo - umefanya iwe too general....
     
  20. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Mkuu unatutisha sisi ambao hatujajaaliwa kuoa
     
Loading...