Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri gani ya Viongozi wetu kulazimisha Muungano wa Tanganyika na Zanzibar?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LUKAZA, Nov 10, 2011.

  1. LUKAZA

    LUKAZA Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 84
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    Ukweli wananchi wa Tanganyika na Zanzibar wanalalamikia muungano hauna tija kwao wao. Asa inakuwaje tunaingia katika katiba mpya viongozi wanachimba mkwara kuwa Hoja ya Kuvunja Muungano hata kama wananchi hawautaki iyo hoja haitakuwa na maana yoyote ivi jamani Tuambieni Maslahi mnayoyapata nyinyi wakubwa nasisi tuyajuwe ili tukubaliane na nyie ukweli mna tuburura kulikuwepo na G50 ilipopata madaraka tu sasa inalinda Muungano kwa nguvu zote apo nyuma walikuwa hawajuwi umuhimu wake ata Nyerere alipowataka warejeshe kadi?
     
Loading...