Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri ambazo wanaume hawapendi wanawake wazijue:

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tetra, Oct 10, 2012.

  1. T

    Tetra JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wanaume wengi wanajitahidi sana kuficha mambo mengi yanayoendelea akilini mwao,yafuatayo ni baadhi tu:
    1.Wanaume wanapenda wanapotoka kazini wawakute wake zao wapo nyumbani.Anapokuwa wa kwanza kufika nyumbani hujisikia vibaya.
    2.Wanapenda anapokuwa na mwenzi awe yeye peke yake.Kengele hii inalia sana ktk hisia zake japo haiweki wazi.
    3.Hawapendi kulinganishwa na mwanaume mwenzake hususani anaemzidi kimaisha.
    4.Mara nyingi mwanaume huwa ni kama hajui afanye nini mbele ya mgonjwa,,ukiondoa wale waliofunzwa mf.Madaktari
    5.Humpenda sana mwanamke mtii na mkweli,,ukweli wa hali yoyote.
    CHANGIA NA WEWE
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    hizi ni siri? au ni old news?
     
  3. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    old news
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanaume wanapenda kushea penzi na wanawake wengine mbali na wenzi wao lakini hawapendi wenzi wao kuwa na wapenzi wa kando.
     
  5. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wengi wao ni wabinafsi! hawapendi wake zao WACHOP mifuko yao, lakini small hause na kuhonga kwenye ma-bar ndio mpango mzima!
     
  6. k

    kehesa maro Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poit ya 5 nimeipenda hizo zingine ziwezi kuja kuziishi ktk maisha ya ndoa ,maisha ni kukubalina na kuwekana wazi .
     
  7. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
     
Loading...