Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sir Andy Chande: Mstaafu wa Freemasons Afrika Mashariki,

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gumzo, Jul 21, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Mtangazaji wa kipindi cha Power Breakfast,kutoka Clouds FM Gerald Hando akitaka kufafanuliwa jambo kwa undani kuhusiana na mambo ya Freemasons na Sir Andy Chande.

    [​IMG]
    Mstaafu wa Freemasons Afrika Mashariki,Sir Andy Chande akifafanua jambo wakati wa mahojiano na Mtangazaji wa kipindi cha Power Breakfast,kutoka Clouds FM GerAald Hando nyumbani kwake kuhusiana na mambo mbalimbali yahusuyo Freemasons,ambayo hivi karibuni yalizua mtafaruku mkubwa miongoni mwa sehemu ya jamii.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,896
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Sasa mbona hujatuletea huo ufafanuzi, umeishia kuuza sura ya Hando na Sir. Rudi hapa utuletee huo ufafanuzi.
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mona akuna maelezo
     
  4. Alwayz on top

    Alwayz on top JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    lete more details pliz
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    jiji acha kuwa kama mtoto sisisi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...