Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sir ALEX FERGUSON NA MDOMO WAKE

Discussion in 'Sports' started by Kisendi, Jul 22, 2009.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Ndugu wana football, Jana boss wa mashetani wekundu amesema yeye haiwazii Man city na inaziwaza Liverpoll na Chelsea. Ingawa kuna timu zimtumia pesa nyingi kununua wacehezaji kama vile Man City, Huu ni ukweli usiopingika, Lakini tukirudi nyuma tunaona hata wao hizi BIG four wamekuwa wakitumia pesa nyingi sana hivi karibuni, Mfano man u wamenunua Berbtv kwa paund mil30, rooney 25mil paund na wengine wengi. Timu zingine zikitaka kujiimarisha wana sema zimatumia pesa nyingi. Acha wajiimarishe one day Yes.

    Mimi Mwana NEVER WALK ALONE
     
  2. B

    Bata Senior Member

    #2
    Jul 22, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nakuunga mkono dogo
     
  3. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ferguson anawanyima usingizi enh?

    By the way alichosema kuhusu Man City hiki hapa
    Mpunguze kuongea kishabiki.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hivi kwa nini asikae azungumzie mambo ya timu yake ya Man U... anabore sasa,he think he is everything in england football.!!!
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2009
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kwamba simpendi mzee Fegason na litimu lake lake la ManU lakini mnyonge mnyongeni haki yake mpeni mzee mzima kalonga pointi.
     
  6. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2009
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hehehehe, ndio maana kukawa na utofauti wa majina kati yake na makocha wengine (SIR) heheheh
     
  7. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Hata wakati wanataka kumsajili KAKA ,KAKA alisema "There is only one club in Manchester"
     
  8. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35

    Asante Mkuu Sir kawakaa vichwani
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo mtu ukiitwa SIR ndo uwe unaropoka ropoka tu au?
     
  10. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    We waache tu, ikianza ligi hawa huwaga wanapotea mbona...
     
  11. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tuonyeshe hicho alichoropoka SAF.

    England - Photo Gallery - FOX Sports on MSN
     
  12. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2009
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    heheheeh....poleeeeeeeee
     
Loading...