Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipendi watu wanamwita Jacquiline Wolper pacha wa Irene Uwoya!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Twande, May 27, 2010.

  1. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2010
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    To me Irene Uwoya ni mzuri mno na ana uzuri wa peke yake!

    Haimaanishi Jack mbaya no! But hey! Uwoya is pretty bwana! Halafu hawafanani mi sipendi watu wanaopenda fananishafananisha saingine mtu anakupachika lijitu la ajabu!

    N'ways Jack ni mzuri kivyake tu... But hawafanani pliz!.. Sasa Irene mrembo wetu! Ni nini kile kavaa kwenye my dream movie?..all tits outside! shimizi kwa muuza magazeti! Duu sijaelewa kabisa yani!

    Mwangalie Wolper:

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Duh!
     
  3. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2010
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe unaonaje 1stlady jamani mbona ujasema chochote? Hahahaaaa
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    msihofu jamani sasa nimenyoa kipara subirini nywele zikirefuka nitairusha ...
    Kila mmoja kati ya Irene na Wolper wana urembo wao tofauti kwa pacha nhahahaha hata mie nakanusha
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Labda wanafananisha uwezo wa kuigiza na wewe unawaelewa tofauti.
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kkusema ukweli hata mi nashangaa ni kwa nini wanawaita pacha....nway labda fraternal twins not identical
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Labda wanafanana kwenye yalee mambo yetu!
     
  8. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Labda wanafanana ktk matendo yao
     
Loading...