Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIPENDI WATU hawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Emma M., Jul 27, 2009.

  1. E

    Emma M. JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna aina nyingi sana za watu siwapendi.
    Siwapendi kabisa.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nina wasi wasi kama wewe mwenyewe unajipenda, manake hueleweki unachomaanisha..
     
  3. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni watu wa aina gani? na kwa nini huwapendi?
     
  4. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kina nani hao? au watu wa aina gani?
    Wazungu, Waafrika, Wahindi, Wachina au..
    Wafupi, wanene, warefu au...
    wanaaongea sana, wapole au

    be specific kuna watu wa aina na tabia nyingi
     
  5. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi SIPO.
     
  6. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Ni dhambi kumchukia binadamu mwenzako!!!!!!!1
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Jul 27, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hiki kimekaa kama 'kitendawili-tega' fulani hivi cha kutupotezea muda!
     
  8. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    We mtoa mada vp?? Mbona hueleweki unatujazia tu humu. Kata issues bana.
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    ona sasa huyu nae!!!!
     
  10. A

    Audax JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiyo message au ujumbe wako mbona unahang? Hatuelewi tuchangie nini!!
     
  11. N

    Nerist Member

    #11
    Jul 27, 2009
    Joined: Oct 28, 2008
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpende jirani yako kama unavyojipenda....sori...
     
  12. E

    Emma M. JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sipendi watu kama wewe NDUGU,
    Watu ambao wasiponelewa hunilaumu mimi badala ya kujilaumu wao wenyewe kwa kutonielewa.
     
  13. E

    Emma M. JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni watu kama wewe JOYCELINE,
    Watu ambao mnauliza maswali gani na kwa nini bila kutoa ushauri.
     
  14. E

    Emma M. JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni watu kama wewe SIPO,
    Mnaopenda kila kitu kifanywe kwa kuwa specific.
    Huwa hampendi general matters hata kama mtu hawezi kuwa specific.
    Hamtakagi kumsaidia mtu ambaye siyo specific.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Joyceline, sisi wengine tunakumindi tu hata kama Emma anaona wewe mikosi!
     
  16. E

    Emma M. JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Exaud upo kati ya nisiowapenda.
    Watu ambao mnajiweka nje ya tatizo kwa kusema kuwa hampo.Yaani hamhusiki.Wewe upo kati ya hao nisiowapenda kwa kudhani kuwa hupo.
     
  17. E

    Emma M. JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi simpendi mtu kama wewe Who cares?
    Watu mnaowahukumu wenzenu kwa kuwaambia wanatenda dhambi.
    Watu mnaotaka wenzenu wapende kila mtu kwa hali yoyote.Ina maana hata mafisadi ni wapende tu.
     
  18. E

    Emma M. JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sipendi watu kama wewe Buchanan,
    Watu mnaochukulia mawazo ya wenzenu kuwa kitu cha kupotezea muda.
     
  19. E

    Emma M. JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sipendi watu kama wewe Shapu,
    Mtu ambaye asipoelewa kitu huwa na maneno makali badala ya kuchunguza kama kuna nini ndani ya mada husika.
    Watu ambao mko too SHAPU kulaumu.
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Jirani ni yupi maana Vitabu vya dini huwa sivielewi mara msamehe 7 x 70=490 au Usimtamani mke wa jirani yako hivyo kama siyo mke wa jirani yako nisawa kumtamani...
     
Loading...