Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipendi wanaohalalisha Infidelity

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by carmel, May 26, 2010.

  1. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Recently kumezuka tabia ya kuhalalisha sana kutoka na waume za watu au wake za watu. Tena bila aibu majigambo ya hao wagombea wenza ni kama, aah, yule anajuta kuoana na yule mwanamke/mwanaume, au hampendi basi tu kwa kuwa ni ndoa. au kwa mkewe/mumewe haridhishwi, au anaishi nae tu kwa ajili ya watoto, na mengine mengi mwaweza kuongeza. Lakini cha kunishangaza mie ni kwamba, inakuwaje mume wa mtu anakuja na kukwambia simpendi mke wangu ila wewe, na binti unaamini kabisa wakati kumuacha mkewe hamuachi ila anafanya kwa kificho? the same kwa wanawake wanaocheat kwa kisingizio simpendi mume wangu wakati unaishi nae kila siku. Mi nadhani ifike mahali tuukubali ukweli kwamba mke/mume wa mtu ndie the first one no matter what, hata ukiwa unatoka naye ujue ana familia na ukweli ulio wazi ni kwamba kwa nyumba ndogo anachofata ni 20% na 80% ziko kwa nyumba kubwa. Na mara zote ni wachache sana wanaokubali kuacha 80% na kufata 20%. So ukiwa unatoka na mume au mke wa tu ujijue we ni mshka pembe so no need to boost. au kwa ufupi kipoozeo. Tafakari na chukua hatua.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sure
    kwel
    true
    ujovili wa mwanaveve!!!!!!
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Infidelity is relative, tuache uzungu, tutukuze Uafrika, Mume mmoja, mke mmoja ni uzungu. Waafrika mume mmoja wake wengi, ndio maana wengi wana mke mmoja kutimizwa matakwa ya kizungu na dini zao, halafu wana vimada kadhaa.
    Inapotokea kwa mke kwenda nje, hiyo ni issue nyingine kabisa ila the bottom line ni aliyenaye ama anashindwa kumtimizia, hivyo anatoka nje ili kupunguza nakisi, ama anashindwa kumtosheleza, hivyo anatoka nje ili atosheke.
    Issue sio kuhalalisha, bali society inakuwa too open.
     
  4. Madabwada

    Madabwada JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2010
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mmmmh am puzzled!! mkuu hata wewe???? sihukumu .... najaribu tu kufikiria kama unamaanisha ulicho bandika!!
     
  5. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    natamani wanawake wote tungekua na akili ya kuelewa hayo! cha mwenzio si chako na mume/mke wa mtu si riziki, subiri upate wako! yani hakuna topic ilonitia hasiara kama ile "natoka na mumeo............"
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Infidelity ipo na itazidi kuwepo, iwe halali au haramu.
     
  7. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    are u s/he? huko kusema mume mmoja wake wengi ndo maana tunaendelea kulea umaskini, mtu hata tumbo lake hawezi kulisha alafu anaoa wake zaidi ya 1 si tamaa na ulimbukeni?
     
  8. K

    Keil JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Carmel,
    Umeongea/andika kwa hisia kali sana, kuna usalama?
     
  9. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ha ha ha Da Sophy alikuja na lake rohoni kalimwaga katimka!!
     
  10. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Imeandikwa.... itafika kipindi patakuwa hapatoshi! Kama restaurant vile ..... wote mnaagiza baada ya kuipitia menu. Mnachagua weee...hadi unaridhika hiki ndicho.Mnapoletewa mezani, mnaanza kutamani vya wenzenu kwa vile vinaonekana vitamu au vinavutia zaidi.
    Kaaazi kweli kweli!
     
  11. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Very very very true dear, in the long run 0% inakuhusu.
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanawake huwa mnadanganyika padogo sana, any way mwanamke mjinga huwa anaibomoa ndoa yake mwenyewe,
    Huyo mwanaume amekufuata anakwambia hivyo kwa nn usimjibu kuwa kwa nn asimwache huyo mke wake? Hapo hapo akisha timiza lake analo litafuta utaona fasta huyo karudi nyumbani kwa mwanamke ambae anasema hamtaki.
     
  13. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya mambo yataisha siku yethu akirudi lakini sasa tutakuwa tunatwanga maji kwenye kinu.
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    carmel,

    mambo vipi?

    Unaandika kama vile una-send meseji kwa mtu fulani in particular!

    Anyways, wakati mwingine 10% (leave alone 20%) has got a lot to do with mahusiano ya mke/mme
     
  15. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ha ha ha komrade nimedu the nidful kakague!!
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha unajua komredi wanawake huwa wanajichanganya wenyewe kwa wanaume waroho huku na huku anajikuta yupo bed na jamaa.
     
  17. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kweli hommie ila ukweli unabaki kua ni hulka tu za kujiendekeza....mi haya ya kua mume/mke hanitimizii ni asilimia chache sana nyingi ilioibaki ni fashion tu.....nasie wala hatuna tabu mama manka atabaki kua mama manka tuu hoa kina da Sophy ni kumega tu!!
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhhh...
     
  19. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mamie mbona waguna?
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha komredi bana,
    Mke na mme wa mtu ni sumu lakini vp je ambao hawajaoa wala kuolewa?
     
Loading...